The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 39,589
- 123,176
Mkuu subiri tu maumivu,Hawezi. Cape Verde chama langu naliamini.
Hii World cup ni roho mbaya tu,tunaanzia goli 5 kwenda juu.
Mkuu subiri tu maumivu,Hawezi. Cape Verde chama langu naliamini.
Anajikutaga machachari. Watapiga waue.Kuna mwingine atatia aibu na Belgium..
😀😀Anajikutaga machachari. Watapiga waue.
Hawa Egypt siwaamini kivile,🤣🤣 Egypt...
Anaweza kukaza lakini
Subiri tuoneKakutana na underdog tu
Subiri tuoneLeo Spain atajipigia kuanzia goli 4+
Unailinganisha vp curacao na brazil bwasheeKwahiyo Brazil nae alipopigwa na Wajerumani goli 7-1 alikua underdog?
Tena alifungwa kwenye Semi final ndani ya ardhi yake 2014
Mkuu unaelewa unachokijadili lakini?Unailinganisha vp curacao na brazil bwashee
Ivory Coast wameanza vizuri.Kwangu mimi naona timu za Africa NI Morocco na Senegal ndio watajinasua na Hii stage kidogo na cape Verde wakiwa serious
unajua Wajerumani wakorofi sana.Unailinganisha vp curacao na brazil bwashee
Goli zikishakua nyingiMechi haina radha tena
Yeah. Walikutana na majembe lazima wakwatuliweGoli zikishakua nyingi
Santo sana. Nilikua natafuta haya matokeo . Kumbe Japan nao hawajamboView attachment 3608023
Kumeanza kuchangamka sasa
Germany dhidi ya curacao ni matokeo yaliyokua yakitarajiwa hasa ukilinganisha ubora wa mchezaji mmoja mmoja kwa kila timuMkuu unaelewa unachokijadili lakini?
Umesema Curacao kapigwa goli 7-1 na ujerumani coz ni underdog,
Ndio maana nikakuuliza kua,kwa hiyo Brazil nae alipopigwa na Ujerumani goli 7-1 kwenye semi final,nae alikua underdog?
Underdog???Kakutana na underdog tu
Hawa Brazil wa sasa wakikutana na German bado watachapika sanaGermany dhidi ya curacao ni matokeo yaliyokua yakitarajiwa hasa ukilinganisha ubora wa mchezaji mmoja mmoja kwa kila timu
Germany na Brazil kisoka na ubora wa mchezaji viko sawa vinapishana kidogo tu hivyo