SMART PASSENGER
JF-Expert Member
- Jan 31, 2018
- 1,357
- 2,120
What a game
KabisaExuador watajutia hizi nafasi.
Usiku huu wa manane kuamkia jumatatu kweli upo macho unaangalia mpira kombe la dunia na upo JF? Kama taifa tunapoelekea ni wapi?CIV pale nyuma wapo hovyo sana
Umeandika kwa uchungu sana mdau.Usiku huu wa manane kuamkia jumatatu kweli upo macho unaangalia mpira kombe la dunia na upo JF? Kama taifa tunapoelekea ni wapi?
Hii siyo sawa kabisa tendeeni haki miili yenu na akili zenu. Nchi yetu bado kabisa kupenda na kuendekeza anasa.
Kuweni Wazalendo.
Kusema kweli inasikitisha!
Nlisema hapa jana 👆🏻Hii game naona itabalance....matokeo ni draw