2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

Vita na mhuni huwa ngumu mno, mama anapumulia gas wakati mhuni anakuwa Rais wa USA, Hili Jamaa acha lishinde sio linafiki kabisa..
Ila tukumbuke tu Trump ni Rais wa USA..
 
Kuna watu waliapa kuhama marekani trump akishinda kama nawaona wanavyojilaumu kwa kauli zao za mihemko!
9 Celebrities Who Vow to Leave the U.S. if Trump Wins
celeb-collage-640x480.jpg
 
State of the Race

Donald Trump anahitaji kura 26 na Hillary Clinton anahitaji kura 61
 
Exit poll inaonyesha kuwa Trump anaongoza Michigan, Kumbuka Michigan ina jumla ya 16 electoral votes ambazo ukiongeza na 254 alizoshinda hadi sasa zinamfikisha 270. Case closed

......Nyongeza ni kuwa Michigan mwaka huu watu wa hadhi ya juu na kati wamejitokeza sana kupiga kura ambao wengi wao ni wazungu na supporter wa Trump.
 
Hawa wanaojiita manabii watabiri ni hovyo kabisa....Alikuwa deceived na midia zinazombeba HC halafu anatoa utabiri uchwara akisema umetoka kwa Mungu?

Ona alivyoangukia pua kama kwa EL mwaka jana.

kapiga mbizi kwenye kokoto...
hapa ndipo aungana na Kiranga moja kwa moja, hizi Dini bana kanjanja sana aysee
 
Hawa wanaojiita manabii watabiri ni hovyo kabisa....Alikuwa deceived na midia zinazombeba HC halafu anatoa utabiri uchwara akisema umetoka kwa Mungu?

Ona alivyoangukia pua kama kwa EL mwaka jana.
Kumbe utabiri wao mpaka waangalie media kwanza.....Kweli wajinga ndio waliwao...

TB Joahua ni mpiga Ramli mashuhuri wa Afrika
 
Back
Top Bottom