"2011" – What a year it has been!!! KARIBU 2012....

"2011" – What a year it has been!!! KARIBU 2012....

I'll miss Kim Jong Il - The "dear leader"! ::: We have lost "Gaddaffi-of-Asia" - What A SAD year!!!

Sijui na haya mafuriko ya leo yatakuwa yamewaumiza watu wangapi?

Lord have Mercy - tuweze kumaliza hizi siku 11 zilizobaki!
 
Daaahhh, Asante Ashadii kwa sredi nzuri............imenifanya nitafakari kidogo ili niweze kufunguka kidogo. Kwa ujumla ninamshukuru sana sana Mungu kwa wema na fadhili zake ambazo ni mpya kila siku katika maisha yangu.

Kuna mambo mazuri sikuyapanga kabisa mwaka huu lakini yametokea na ninazidi kumshukuru Mungu na kumrudishia yeye sifa na utukufu. Kuna mambo niliyapanga na nilitamani sana sana yatokee lakini mpaka sasa hayajatokea........lakini bado sijakata tamaa maadam uhai na afya Mungu amenipa najua vitatokea tu.

Mwakani kama Mungu akinijaalia salama pia kuna mambo nayatamani na ninamuomba Mungu anisaidie, anipe uzima na afya ili malengo yangu yafanikiwe. Mojawapo ni kujiajiri.........nimechoka kutumwa/kuajiliwa kama sijui nini.

Naomba niwatakie Xmass njema na mwaka mpya wenye mafanikio mema bila kuchakachua.



Kbd jamaa adimu wewe....lol... But nina bahati nawe hua we meet once in a while kama hivi... Asante for the acknowledgement dear... Naomba nikushukuru pia kwa ku-share nasi hapa.

It seems mwaka wako was a good one... You look forward to the next... Na like most twamuomba Mwenyezi Mungu Atuwezeshe na Kutubariki pia. Mungu ni mkubwa... Pamoja na kusema waweza kuta ulopanga hayajafanikiwa... Anakupa zaidi ya hilo hata ulopanga.... Au msingi wa kuwezesha ulopanga, ili kuweza fanikisha in the long run.... Naamini hata hayo yenyewe yatafanikiwa tu! Na like you yourself have said... Ni kumuomba tu Mwenyezi Mungu uzima. Kbd.... Pamoja saaana.
 
I'll miss Kim Jong Il - The "dear leader"! ::: We have lost "Gaddaffi-of-Asia" - What A SAD year!!!

Sijui na haya mafuriko ya leo yatakuwa yamewaumiza watu wangapi?

Lord have Mercy - tuweze kumaliza hizi siku 11 zilizobaki!



Baba_E siku zilizobaki zaonekana ni chache saaana.... But kimsingi... saizi kuona 2012... Its Like forever! Tumuombe Mungu.... Siku hizi za mwisho (hasa mwezi wa 12) nimepokea vihabari vibaya vibaya vingi vingi.... Amini usiamini saizi nimejipa Break! Sitaki news yoyote mbaya... Mungu tu anisimamie... For I know am being selfish and I can help it at the time being....
 
Baba_E siku zilizobaki zaonekana ni chache saaana.... But kimsingi... saizi kuona 2012... Its Like forever! Tumuombe Mungu.... Siku hizi za mwisho (hasa mwezi wa 12) nimepokea vihabari vibaya vibaya vingi vingi.... Amini usiamini saizi nimejipa Break! Sitaki news yoyote mbaya... Mungu tu anisimamie... For I know am being selfish and I can help it at the time being....

Kujipa break ni ngumu my dear - jana nimepigiwa simu na kuambiwa kuwa my father has been hospitalized! (well he is over 90) - but it just another bad news all together! Huu mwaka dah - was the second worst year in my life - as far as I can remember!
 
Kujipa break ni ngumu my dear - jana nimepigiwa simu na kuambiwa kuwa my father has been hospitalized! (well he is over 90) - but it just another bad news all together! Huu mwaka dah - was the second worst year in my life - as far as I can remember!



Baba_E you are killing me at heart! Dah.... Hayo matatizo yako mpaka inakua ngumu kuamini (Nisamehe sisemi ni muongo) BUT the Bad news it tooooo Much! YES I agree wacha huu Mwaka upite na uanze upya for what you have gone thru is terrible... Kupoteza ndugu/jammaa/marafiki 50! adding on top na matatizo mengine (as per you admittance) - Sasa tena baba anaumwa??? Pole saaaaana! HAKUNA Maneno nitakuambia and make you feel better.... Nakuombea tu be Positively STRONG... Na I take it kama Baba ni over 90 then u- katika Umri wa mwanaume kuweza himili Matatizo NO matter What!

BEST OF LUCK! Nakuombea dear.... Mwenyezi Mungu akuwekee wepesi....
 
Kbd jamaa adimu wewe....lol... But nina bahati nawe hua we meet once in a while kama hivi... Asante for the acknowledgement dear... Naomba nikushukuru pia kwa ku-share nasi hapa.

It seems mwaka wako was a good one... You look forward to the next... Na like most twamuomba Mwenyezi Mungu Atuwezeshe na Kutubariki pia. Mungu ni mkubwa... Pamoja na kusema waweza kuta ulopanga hayajafanikiwa... Anakupa zaidi ya hilo hata ulopanga.... Au msingi wa kuwezesha ulopanga, ili kuweza fanikisha in the long run.... Naamini hata hayo yenyewe yatafanikiwa tu! Na like you yourself have said... Ni kumuomba tu Mwenyezi Mungu uzima. Kbd.... Pamoja saaana.

Nipo dearest wangu buheri wa afya. Wajua tena tunafunga mwaka na kumalizia vimeo vilivyobakia basi daah....hata muda wa kuperuzi unakuwa hadim kidogo. Ila nimefurahi kukuona upo na unaendelea vyema ukiwa na afya njema. Nakutakia mwisho wa mwaka mwema na mwaka mpya wenye furaha na mafanikio tele.
 
Nipo dearest wangu buheri wa afya. Wajua tena tunafunga mwaka na kumalizia vimeo vilivyobakia basi daah....hata muda wa kuperuzi unakuwa hadim kidogo. Ila nimefurahi kukuona upo na unaendelea vyema ukiwa na afya njema. Nakutakia mwisho wa mwaka mwema na mwaka mpya wenye furaha na mafanikio tele.



Kbd.... THANK YOU for the well wishes... na BEST of Luck katika kumaliza vimeo....lol..... Pamoja Saana.
 
AJ... Naona hapa wampaisha Sweetie.... Thanks, Walau ajue nina kwetu na nyumbani wanijali.....lol... Ila hapo kwenye officiate... It was officiated ages ago.... hahahaha!

It was officiated ages ago .. Lol! Naught naughty .. Lol!! .. Yes every body n the family knows this.. BUT Grand Pa doesn't have this news .. and you know how hard He can be .. of course with really really tough Love ... But since I will be the one delivering this message will assure him that her Granddaughter has a good choice .. ! AND above all you r practicing Tough Love in a scented Gloves Lol .. and you know how he will be Pleased that he has inherited the talents!!
 
It was officiated ages ago .. Lol! Naught naughty .. Lol!! .. Yes every body n the family knows this.. BUT Grand Pa doesn't have this news .. and you know how hard He can be .. of course with really really tough Love ... But since I will be the one delivering this message will assure him that her Granddaughter has a good choice .. ! AND above all you r practicing Tough Love in a scented Gloves Lol .. and you know how he will be Pleased that he has inherited the talents!!
\


Once you say the above there is no turning back AJ....
Are you sure you have agreed I have chosen well? lol

We would want you to have a sit with puppy with an open and sure mind you kno....lol
 
watu bar wakiagiza kinywaji. wa kwanza akaagiza MARTINS single, mwingine JACK DANIELS double, wa tatu GORDON single, basi dada yetu mtanzania hakuelewa akajua wav wanajitambulisha nae akasema MANKA MUSHI married
 
Alafu Kipipi hebu bana open up acha short cuts hapa.....lol

Hilo ndo la muhimu sana kwangu..........hayo mengine acha yapite tu!!!
After all huu mwaka ulikuwa mbaya sana kwangu, acha tu uishe kwakweli.

Ila mwakani nitahakikisha nanenepa (i.e naongeza mwili) aisee...........labda zitokee unavoidable reasons!!! L.O.L
 
watu bar wakiagiza kinywaji. wa kwanza akaagiza MARTINS single, mwingine JACK DANIELS double, wa tatu GORDON single, basi dada yetu mtanzania hakuelewa akajua wav wanajitambulisha nae akasema MANKA MUSHI married

hahahahaaaaaaaaa............Smile zihurumie mbavu zangu!!! loll
 
\


Once you say the above there is no turning back AJ....
Are you sure you have agreed I have chosen well? lol

We would want you to have a sit with puppy with an open and sure mind you kno....lol

OMG! .. am shaking my head .lLolz ... only that I told you how to be firm, kind and tough (the tough love) ..and now u r doing it on me .. Cmn you!! really impressive I love this challenges .. you have special intelligence you know ..(the emotional intelligence)

You ask me such straightforward question .. hard and straight .. Lol! sure you resemble grad pa! As you said no turning back ... so let me take my time to meditate on this!! Lol!
 
Nipo dearest wangu buheri wa afya. Wajua tena tunafunga mwaka na kumalizia vimeo vilivyobakia basi daah....hata muda wa kuperuzi unakuwa hadim kidogo. Ila nimefurahi kukuona upo na unaendelea vyema ukiwa na afya njema. Nakutakia mwisho wa mwaka mwema na mwaka mpya wenye furaha na mafanikio tele.

Ngoja....... muda si mrefu nami nitapotea bila kukuaga!!!
 
hahahahaaaaaaaaa............Smile zihurumie mbavu zangu!!! loll


Sitaki kumaliza huu mwaka bila kukusalimu na kukutakia heri kwenye kumalizia mwaka na mwaka mpya wenye mafanikio mapya.:A S-heart-2:
 
Sitaki kumaliza huu mwaka bila kukusalimu na kukutakia heri kwenye kumalizia mwaka na mwaka mpya wenye mafanikio mapya.:A S-heart-2:

Hakika wema na fadhili zitatufuata siku zote za maisha yetu.....

Japokuwa ulinikimbia ila mi bado nakupenda tuu......Stay blessed dearest!!!!
 
Hakika wema na fadhili zitatufuata siku zote za maisha yetu.....

Japokuwa ulinikimbia ila mi bado nakupenda tuu......Stay blessed dearest!!!!

Siwezi kukukimbia dia wangu.......nilikuwa natafuta hela ya nguo ya sikukuu........mpaka sasa bila bila :smash:. Nitoe basi mtu wangu.
 
watu bar wakiagiza kinywaji. wa kwanza akaagiza MARTINS single, mwingine JACK DANIELS double, wa tatu GORDON single, basi dada yetu mtanzania hakuelewa akajua wav wanajitambulisha nae akasema MANKA MUSHI married



hahahaha..... Dogo naona umelewa kwa NN na FF kule....lol:eyebrows:
 
OMG! .. am shaking my head .lLolz ... only that I told you how to be firm, kind and tough (the tough love) ..and now u r doing it on me .. Cmn you!! really impressive I love this challenges .. you have special intelligence you know ..(the emotional intelligence)

You ask me such straightforward question .. hard and straight .. Lol! sure you resemble grad pa! As you said no turning back ... so let me take my time to meditate on this!! Lol!



hahahahah!! I see you see what I see....lol... Do that AJ, Take your time....lol
 
Back
Top Bottom