2011 UDSM nilinusurika kukamatwa

The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
769
Points
1,000
The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
769 1,000
Huu mwaka sitausahau pale mlimani.

Washikaji zetu ,Christopher mbusule, Lusako ,Ndunguru na wengine wengi tu walipoteza chuo.

Mlimani city ilikuwa jumba la maficho . Tulikimbia tukajificha kwenye maduka. Wale jamaa walikuja na hasira kama za simba wakitutafuta.

Poleni sana washikaji wote mliopoteza chuo kipindi Hicho. Harakati zenu zilifanyika neema kwa wengine.

Mungu bado anatupigania . Siku zimepita na maisha yanaendelea.
 
KOLOKOLONI

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,251
Points
1,500
KOLOKOLONI

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,251 1,500
Huyo huyo Ndunguru akafika revolution square pale, akaanza kutema hoja baada ya muda watu wakajaa, jamaa yuko peku peku anaongea balaa. Kilichokua kinasisimua zaidi ni hoja zilivyokua zinatolewa. Baada ya Ndunguru na wengine kukamatwa sasa ndio chuma Alshabab kilipoamka sasa,, akaanza peke yake ku mobilize watu na kuhubiri. The guy will make a very good politician sijui yuko wapi siku hizi.
Yupo hapa kijijini amekuwa kibarua wa mashambani anaingiza Tsh 3000/ kwa siku baada ya kazi ya Masaa 12.Ila ajabu kweli huku hata hagomi!!
 
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
2,631
Points
2,000
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
2,631 2,000
Ya sasa hv udsm hakuna kitu sisi tuliopo pale hakuna lolote

Siasa za kipuuzi
Sasa hivi chama tawala kimepandikiza Daruso nzima mpaka wenyeviti wa Block hostels
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,918
Points
2,000
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,918 2,000
Humu kuna vijamaa vinajikuta viko vikamilifu hakuna. Kwa mwenye ufahamu hawezi sema "chuo kilikuwa enzi zetu". Kila muda huwa na mambo yake, wewe umeyaish yako na wengine watayaishi ya kwao.
 
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,683
Points
2,000
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,683 2,000
Haha chakula cha wapemba watu walikuwa wanadai kina walakini, walikuwa wanapima kingi sana watu walikuwa wanajaa hatari
Mpemba ubwbwa wake na pilau balaa alitukamate sana
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
3,491
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
3,491 2,000
Unamaanisha yale maandamano yalikuwa hayana msingi?
Msingi ulikuwepo ila kisheria yalikuwa batili.
Kufika chuo kikuu haswa UDSM kusoma, ni bahati na mtu anatakiwa kusoma kwa bidii.
Zitto anajua sana huu mchezo maana alikuwa anachochea, halafu vurugu ikianza anaingia mitini.
Mimi unyumbu siwezi
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
156
Points
250
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
156 250
Aaaah wapi akili kubwa sana ile, labda kama serikali iliamua kuendelea kumsakama na kumzuia kufanya shughuli zozote za kiuchumi.
Yupo hapa kijijini amekuwa kibarua wa mashambani anaingiza Tsh 3000/ kwa siku baada ya kazi ya Masaa 12.Ila ajabu kweli huku hata hagomi!!
 
jombi95

jombi95

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
1,108
Points
2,000
jombi95

jombi95

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
1,108 2,000
Humu kuna vijamaa vinajikuta viko vikamilifu hakuna. Kwa mwenye ufahamu hawezi sema "chuo kilikuwa enzi zetu". Kila muda huwa na mambo yake, wewe umeyaish yako na wengine watayaishi ya kwao.
Kweli kabisa boss.
Humu ndani kila mtu anaona enzi zake ndo zilikuwa bora.
 
jombi95

jombi95

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
1,108
Points
2,000
jombi95

jombi95

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
1,108 2,000
Tuseme ukweli UDSM imekwisha.
Sijajua imekwisha kwa maana ipi.
Waliomaliza 2005 kushuka chini am sure na wao walikuwa wanasema ivo ivo Udsm imekwisha wakati wewe unasoma 2011..
 
mkanyikivega

mkanyikivega

Senior Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
190
Points
250
mkanyikivega

mkanyikivega

Senior Member
Joined Jan 16, 2016
190 250
msomi wa chuo kikuu hata neno "lecture" tu linakushinda kuliandika kwa ufasaha badala yake unaandika "lekicha". sasa si bora tu ungeandika "mhadhara wa kitaaluma"

kumbe bora hata mimi niliyeishia darasa la nne B.
Unamkosoa mwenzio wakati wewe hujui kuwa baada ya (.) neno linalofata huanza kwa herufi kubwa.
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,549
Points
2,000
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,549 2,000
Daah udsm ilikuwa raha enzi zile, nakumbuka tukiwa lekicha na msaidizi wa mkandala Dr kessi,siku hiyo Prof hakuja pale Theatre one wakamvamia Kessi,daah akaanza kuomba kwa kuwaambia mimi siyo Mkandala.Ndo Lekicha ikaishia hapo
Dr Ambrossy Kessy alikuwa anamsaidia kufundisha nini mukandala wakati huo local government o orgazationa theory/public administration n bureaucracies?
 

Forum statistics

Threads 1,313,841
Members 504,645
Posts 31,806,263
Top