2011 UDSM nilinusurika kukamatwa

The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
770
Points
1,000
The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
770 1,000
Huu mwaka sitausahau pale mlimani.

Washikaji zetu ,Christopher mbusule, Lusako ,Ndunguru na wengine wengi tu walipoteza chuo.

Mlimani city ilikuwa jumba la maficho . Tulikimbia tukajificha kwenye maduka. Wale jamaa walikuja na hasira kama za simba wakitutafuta.

Poleni sana washikaji wote mliopoteza chuo kipindi Hicho. Harakati zenu zilifanyika neema kwa wengine.

Mungu bado anatupigania . Siku zimepita na maisha yanaendelea.
 
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
103
Points
250
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined Nov 9, 2018
103 250
Aliyeandamana peke yake ni Ndunguru au Mwita?
Mwita aliandamana peke yake kudai bumu liongezwe toka 5000 hadi 10000 ila akakamatwa kabla ya kufika Bodi ya mikopo.Kipindi hicho alishab alikua hasikiki.Baada ya kukakamatwa ndio vuguvugu la kudai bumu liongezwe likaibuka chuo.
Nakumbuka Kipindi hicho waziri wa elimu alikuwa shukuru kawambwa akaja chuo na kukubali kupandisha hadi 7500.Mwita ni mmoja wa waliyeuliza swali siku hiyo

Nakumbuka mwaka huo CoET walikuwa na mgomo wao wa kutaka mwanafunzi mwenzao arudishwe baada ya kudisco kwa kukamatwa na kibum kwenye UE.

Mgomo wa CoET ulisababishwa wafukuzwe chuo.
 
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
103
Points
250
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined Nov 9, 2018
103 250
Mwita aligoma peke yake bumu liongezwe kufika 10000 japo yeye alikuwa mwaka wa mwisho na hakuwa na faida nalo hata linhepanda.

Heshima zote zimuendee Mwita popote alipo kwa kuwa mwanaharakati wa kweli anayeweka maslahi ya watu mbele dhidi yake.
 
The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
770
Points
1,000
The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
770 1,000
Mwita aligoma peke yake bumu liongezwe kufika 10000 japo yeye alikuwa mwaka wa mwisho na hakuwa na faida nalo hata linhepanda.

Heshima zote zimuendee Mwita popote alipo kwa kuwa mwanaharakati wa kweli anayeweka maslahi ya watu mbele dhidi yake.
Huyu Mwita badae alikuja kusaliti.
 
VON BISMACK

VON BISMACK

Member
Joined
Jul 11, 2018
Messages
69
Points
125
VON BISMACK

VON BISMACK

Member
Joined Jul 11, 2018
69 125
Siku zimepita ,huyu jamaa alikuwa mweusi ana mwili mdogo sana. Alikuwa anatembea na nyaraka za serikali kiasi kwamba Kila mtu alimshangaa kuwa alizipata wapi hizo nyaraka.

Uwezo wake wa kujieleza na kujenga hoja haukuwa wa kawaida. Ni kijana jasiri kuliko maelezo.
kwanini watu kama hawa nivigumu kuwa viongozi?
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,277
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,277 2,000
Mwita aliandamana peke yake kudai bumu liongezwe toka 5000 hadi 10000 ila akakamatwa kabla ya kufika Bodi ya mikopo.Kipindi hicho alishab alikua hasikiki.Baada ya kukakamatwa ndio vuguvugu la kudai bumu liongezwe likaibuka chuo.
Nakumbuka Kipindi hicho waziri wa elimu alikuwa shukuru kawambwa akaja chuo na kukubali kupandisha hadi 7500.Mwita ni mmoja wa waliyeuliza swali siku hiyo

Nakumbuka mwaka huo CoET walikuwa na mgomo wao wa kutaka mwanafunzi mwenzao arudishwe baada ya kudisco kwa kukamatwa na kibum kwenye UE.

Mgomo wa CoET ulisababishwa wafukuzwe chuo.
Yeah hivi nami ndivyo nnavyokumbuka na Mwita siku ile hakuwa tu mmoja wa wauliza swali ila alikuwa mzungumzaji mkuu
 
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
103
Points
250
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined Nov 9, 2018
103 250
Yeah hivi nami ndivyo nnavyokumbuka na Mwita siku ile hakuwa tu mmoja wa wauliza swali ila alikuwa mzungumzaji mkuu
Upo sahihi.Kuna migomo miwili inachanganywa. Ule wa kudai bum liongezwe aliyeandamana peke yake alikuwa mwita.Alishab aliibuka kwenye kudai bum lilipochelewa kama sikosei.

Tena nakumbuka baada ya College nyingine kupata CoET walicheleweshewa.Mgomo ulipotulia wa College zingine CoET wakalianzisha tena peke yao. CoET walikuwa na tabia ya kujitenga kwenye migomo ya magwini.


Ule mgomo wa kutaka wadogo wapewe mkopo wote haukuwa na nguvu kwa kuwa ulisababisha viongozi wengi wa DARUSO kufukuzwa baada ya kukaa kikao kutaka kuidhinisha mgomo.

Mwita alikuwa na Sauti flani hivi ya kulalamika.Kikao kilifanyanyika maeneo ya shuttle point.CoET hawakuandamana walikuwa wemejifungia geti lao wakiendelea na mgomo wao.Ulipoisha wa kudai bum lipande CoET wakaendeleza wa kwao kama kawaida wakawa wanafunga geti.
 
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
103
Points
250
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined Nov 9, 2018
103 250
Huyu Mwita badae alikuja kusaliti.
Baadae alikuwa mpole sana ila alichokifanya hakitaweza kusahaulika kamwe.Harakati zake zilisababisha bum liongezwe kwa Wanafunzi.Historia itaendelea kumkumbuka huyu jamaa.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,277
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,277 2,000
Upo sahihi.Kuna migomo miwili inachanganywa. Ule wa kudai bum liongezwe aliyeandamana peke yake alikuwa mwita.Alishab aliibuka kwenye kudai bum lilipochelewa kama sikosei.

Tena nakumbuka baada ya College nyingine kupata CoET walicheleweshewa.Mgomo ulipotulia wa College zingine CoET wakalianzisha tena peke yao. CoET walikuwa na tabia ya kujitenga kwenye migomo ya magwini.


Ule mgomo wa kutaka wadogo wapewe mkopo wote haukuwa na nguvu kwa kuwa ulisababisha viongozi wengi wa DARUSO kufukuzwa baada ya kukaa kikao kutaka kuidhinisha mgomo.

Mwita alikuwa na Sauti flani hivi ya kulalamika.Kikao kilifanyanyika maeneo ya shuttle point.CoET hawakuandamana walikuwa wemejifungia geti lao wakiendelea na mgomo wao.Ulipoisha wa kudai bum lipande CoET wakaendeleza wa kwao kama kawaida wakawa wanafunga geti.
Mbona hao Coet unawarudiarudia sana, mimi utata wangu ulikuwa kwa Mwita au Ndunguru. Alshabab alikuja kujulikana mwaka unaofuata na mgomo aliokuwa anaongoza ni wa kukosa mkopo. Madogo wengi sana walioingia chuo mwaka wa masomo 2011/2012 walikosa mkopo na bahati mbaya ule mgomo hata haukuzaa matunda
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,277
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,277 2,000
Baadae alikuwa mpole sana ila alichokifanya hakitaweza kusahaulika kamwe.Harakati zake zilisababisha bum liongezwe kwa Wanafunzi.Historia itaendelea kumkumbuka huyu jamaa.
Kwanza kwenye mgomo wa bum alikuwa mwaka wa tatu na ongezeko la bum wala hakunufaika maana waliongeza mwaka unaofuata. Walitaka aendelee tu kuhatarisha masomo yake kwa mambo ambayo yeye kwake hayana faida?
 
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
103
Points
250
mkosa yote

mkosa yote

Senior Member
Joined Nov 9, 2018
103 250
Mbona hao Coet unawarudiarudia sana, mimi utata wangu ulikuwa kwa Mwita au Ndunguru. Alshabab alikuja kujulikana mwaka unaofuata na mgomo aliokuwa anaongoza ni wa kukosa mkopo. Madogo wengi sana walioingia chuo mwaka wa masomo 2011/2012 walikosa mkopo na bahati mbaya ule mgomo hata haukuzaa matunda
Naweka historia sawa.
Hao jamaa walikuwa watata sana kwenye migomo wakiamua kitu lazima wakipate.Nilikuwa napenda sana kufuatilia migomo yao.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,277
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,277 2,000
Naweka historia sawa.
Hao jamaa walikuwa watata sana kwenye migomo wakiamua kitu lazima wakipate.Nilikuwa napenda sana kufuatilia migomo yao.
Hivi yule waliyekuwa wanampigania walifanikiwa?
 

Forum statistics

Threads 1,314,900
Members 505,075
Posts 31,841,650
Top