2011 UDSM nilinusurika kukamatwa

The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
770
Points
1,000
The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
770 1,000
Huu mwaka sitausahau pale mlimani.

Washikaji zetu ,Christopher mbusule, Lusako ,Ndunguru na wengine wengi tu walipoteza chuo.

Mlimani city ilikuwa jumba la maficho . Tulikimbia tukajificha kwenye maduka. Wale jamaa walikuja na hasira kama za simba wakitutafuta.

Poleni sana washikaji wote mliopoteza chuo kipindi Hicho. Harakati zenu zilifanyika neema kwa wengine.

Mungu bado anatupigania . Siku zimepita na maisha yanaendelea.
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
156
Points
250
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
156 250
Aiseee Ndunguru alikua mbishi kwelikweli alianza kuandamana peke yake akiwa peku,, daaah Tanzania kuna watu walikua na mioyo ya kipekee sana,, imagine alikua na mkopo na alikua mwaka wa tatu anamaliza lakini alishindwa kukaa kimya mwanafunzi wa mwaka wa kwanza alipokosa mkopo. Halafu akaja funga kazi aliejiita alshabab,,
 
N

Ngishi

Member
Joined
Sep 17, 2018
Messages
76
Points
125
N

Ngishi

Member
Joined Sep 17, 2018
76 125
Ila kuna watu ni hatari nakumbuka alshabab kipindi cha mgomo tulikuwa pale utawala mwanadada akaanza kutiririsha maneno maprof walitoka kwny ofisi zao wakasimama kule juu gorofani wakimsikiliza walibaki wanatikisa tu vichwa vipaji vyao vingeendelezwa tungekuwa na wapembuzi na wanasiasa makini sn,
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,517
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,517 2,000
Ila kuna watu ni hatari nakumbuka alshabab kipindi cha mgomo tulikuwa pale utawala mwanadada akaanza kutiririsha maneno maprof walitoka kwny ofisi zao wakasimama kule juu gorofani wakimsikiliza walibaki wanatikisa tu vichwa vipaji vyao vingeendelezwa tungekuwa na wapembuzi na wanasiasa makini sn,
Saizi Revo sikwea sidhani kama ipo tena maana hawa waliopitia Jkt wamekuwa kama mlenda
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
3,503
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
3,503 2,000
Kuna jamaa niliambiwa walilawitiwa baada ya kufungwa na kuteswa, na hapo ndipo vurugu zikakoma
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,517
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,517 2,000
Daah udsm ilikuwa raha enzi zile, nakumbuka tukiwa lekicha na msaidizi wa mkandala Dr kessi,siku hiyo Prof hakuja pale Theatre one wakamvamia Kessi,daah akaanza kuomba kwa kuwaambia mimi siyo Mkandala.Ndo Lekicha ikaishia hapo
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,205
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,205 2,000
Aiseee Ndunguru alikua mbishi kwelikweli alianza kuandamana peke yake akiwa peku,, daaah Tanzania kuna watu walikua na mioyo ya kipekee sana,, imagine alikua na mkopo na alikua mwaka wa tatu anamaliza lakini alishindwa kukaa kimya mwanafunzi wa mwaka wa kwanza alipokosa mkopo. Halafu akaja funga kazi aliejiita alshabab,,
Aliyeandamana peke yake ni Ndunguru au Mwita?
 
N

Ngishi

Member
Joined
Sep 17, 2018
Messages
76
Points
125
N

Ngishi

Member
Joined Sep 17, 2018
76 125
Sisi tulikuwa na test kule yombo asubuhi tulivyogawiwa tu mitihani tukavamiwa na ilikuwa si mchezo kukiwa na mgomo nyie mkasaliti mnachalazwa hatari tulivyosikia tu wanakuja wanaimba kila mtu haijulikani alitokaje mlangoni si kwa mbio zile kulikuwa na malecturer wawili wakisimamia mtihani walitimua km vichaa test ikawa imavurugwa baada wa mgomo kuisha tulitungiwa test nyingine ilikuwa ngumu km mpingo tulikoma
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
156
Points
250
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
156 250
Huyo huyo Ndunguru akafika revolution square pale, akaanza kutema hoja baada ya muda watu wakajaa, jamaa yuko peku peku anaongea balaa. Kilichokua kinasisimua zaidi ni hoja zilivyokua zinatolewa. Baada ya Ndunguru na wengine kukamatwa sasa ndio chuma Alshabab kilipoamka sasa,, akaanza peke yake ku mobilize watu na kuhubiri. The guy will make a very good politician sijui yuko wapi siku hizi.
Aliyeandamana peke yake ni Ndunguru au Mwita?
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,205
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,205 2,000
Mimi sijasema.
Ila UD nilijiunga 2010 na nilikutana na masekeseke sana.
Na masekeseke nilianza nayo secondary, kama unakumbuka 2008-2010 shule nyingi zilikuwa na fujo sana.
Kipindi hicho shule nyingi zilikuwa zinakabiliwa na baa la njaa, kama kumbukumbu ziko sawa kipindi hicho wazabuni waligoma kwa sababu serikali ilikuwa haijawalipa kwa muda mrefu, baadhi ya shule zilifikia hatua ya kufungwa kwa ukosefu wa chakula
 

Forum statistics

Threads 1,314,314
Members 504,883
Posts 31,822,885
Top