2011 UDSM nilinusurika kukamatwa

The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
770
Points
1,000
The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
770 1,000
Huu mwaka sitausahau pale mlimani.

Washikaji zetu ,Christopher mbusule, Lusako ,Ndunguru na wengine wengi tu walipoteza chuo.

Mlimani city ilikuwa jumba la maficho . Tulikimbia tukajificha kwenye maduka. Wale jamaa walikuja na hasira kama za simba wakitutafuta.

Poleni sana washikaji wote mliopoteza chuo kipindi Hicho. Harakati zenu zilifanyika neema kwa wengine.

Mungu bado anatupigania . Siku zimepita na maisha yanaendelea.
 
cmases

cmases

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
1,278
Points
2,000
cmases

cmases

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
1,278 2,000
Sisi tulikuwa na test kule yombo asubuhi tulivyogawiwa tu mitihani tukavamiwa na ilikuwa si mchezo kukiwa na mgomo nyie mkasaliti mnachalazwa hatari tulivyosikia tu wanakuja wanaimba kila mtu haijulikani alitokaje mlangoni si kwa mbio zile kulikuwa na malecturer wawili wakisimamia mtihani walitimua km vichaa test ikawa imavurugwa baada wa mgomo kuisha tulitungiwa test nyingine ilikuwa ngumu km mpingo tulikoma
Kweli wewe ngishi, kikulya ni boya sana!!
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,722
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,722 2,000
Huyo huyo Ndunguru akafika revolution square pale, akaanza kutema hoja baada ya muda watu wakajaa, jamaa yuko peku peku anaongea balaa. Kilichokua kinasisimua zaidi ni hoja zilivyokua zinatolewa. Baada ya Ndunguru na wengine kukamatwa sasa ndio chuma Alshabab kilipoamka sasa,, akaanza peke yake ku mobilize watu na kuhubiri. The guy will make a very good politician sijui yuko wapi siku hizi.
Mkuu endelea kufafanua kidg maana wengine tulisikia tu redioni
 
smarte_r

smarte_r

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
768
Points
1,000
smarte_r

smarte_r

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2013
768 1,000
Daah udsm ilikuwa raha enzi zile, nakumbuka tukiwa lekicha na msaidizi wa mkandala Dr kessi,siku hiyo Prof hakuja pale Theatre one wakamvamia Kessi,daah akaanza kuomba kwa kuwaambia mimi siyo Mkandala.Ndo Lekicha ikaishia hapo
msomi wa chuo kikuu hata neno "lecture" tu linakushinda kuliandika kwa ufasaha badala yake unaandika "lekicha". sasa si bora tu ungeandika "mhadhara wa kitaaluma"

kumbe bora hata mimi niliyeishia darasa la nne B.
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
3,506
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
3,506 2,000
Kipindi hicho shule nyingi zilikuwa zinakabiliwa na baa la njaa, kama kumbukumbu ziko sawa kipindi hicho wazabuni waligoma kwa sababu serikali ilikuwa haijawalipa kwa muda mrefu, baadhi ya shule zilifikia hatua ya kufungwa kwa ukosefu wa chakula

Sawa kabisa.

Umenikumbusha kitu.

Kuna wakati tuligoma na kufanya fujo baada ya kupikiwa kande badala ya WALI maana mzabuni hakuleta MCHELE.

A level nilirudi nyumbani Mara mbili baada ya vurugu.

Nimemaliza tu, kufika chuo nako nikakutana na virungu.

Fujo ikianzia Mabibo, mimi nawahi Main Campus, wakija main campus naenda Mbezi
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,277
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,277 2,000
Sawa kabisa.

Umenikumbusha kitu.

Kuna wakati tuligoma na kufanya fujo baada ya kupikiwa kande badala ya WALI maana mzabuni hakuleta MCHELE.

A level nilirudi nyumbani Mara mbili baada ya vurugu.

Nimemaliza tu, kufika chuo nako nikakutana na virungu.

Fujo ikianzia Mabibo, mimi nawahi Main Campus, wakija main campus naenda Mbezi
Hahaha mwanaume wa Dar
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,545
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,545 2,000
msomi wa chuo kikuu hata neno "lecture" tu linakushinda kuliandika kwa ufasaha badala yake unaandika "lekicha". sasa si bora tu ungeandika "mhadhara wa kitaaluma"

kumbe bora hata mimi niliyeishia darasa la nne B.
Usipangie cha kuandika kwenye hii forum, fanya mambo yako
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
156
Points
250
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
156 250
Ilikua hivi, mwaka wa kwanza 2011, walipangiwa chuo wengi wao wakikosa mikopo. Kwa hiyo baada ya muda wengine wakaanza kuacha masomo kwa ugumu wa maisha na kushindwa kulipa ada.
Wakati huo wote kulikua kikundi cha watu wachache waliokua wanajiita ama kuitwa wanaharakati, muda wote walikua wakifanya jitihada na kuwasiliana na uongozi wa chuo (DARUSO) ili vijana wa mwaka wa kwanza wapewe mikopo wote.

Juhudi hizi zilipogonga mwamba sasa ndio inakuja option ya mwisho ya kuandaa mgomo ambapo vijana wanaanza kuandamana sasa.
Mkuu endelea kufafanua kidg maana wengine tulisikia tu redioni
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,722
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,722 2,000
Ilikua hivi, mwaka wa kwanza 2011, walipangiwa chuo wengi wao wakikosa mikopo. Kwa hiyo baada ya muda wengine wakaanza kuacha masomo kwa ugumu wa maisha na kushindwa kulipa ada.
Wakati huo wote kulikua kikundi cha watu wachache waliokua wanajiita ama kuitwa wanaharakati, muda wote walikua wakifanya jitihada na kuwasiliana na uongozi wa chuo (DARUSO) ili vijana wa mwaka wa kwanza wapewe mikopo wote.

Juhudi hizi zilipogonga mwamba sasa ndio inakuja option ya mwisho ya kuandaa mgomo ambapo vijana wanaanza kuandamana sasa.
Huyu alishabab vipi nimekua interested Na huyu kiumbe
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,545
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,545 2,000
wewe ndio wale walioenda vyuo vikuu kosomea ujinga. sawa mzee wa "lekicha".
Ujinga niwewe usiyejua kwenye hii forum tunakuja kurelax na kuenjoy, we endelea kukomplikate na kuhangaika na laifu staili za watu na kujiona unajua wakati jinga tu
 

Forum statistics

Threads 1,314,945
Members 505,073
Posts 31,843,294
Top