..2000-2013..


Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
238
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 238 160
takribani vijana kumi tumewapoteza kwa vifo vya ghafla
ndio kusema muda wa kuishi ndio unapungua kwa styl hii...?
vijana tunaisha aisee...

1..Steve 2k...aliuwawa kwa kisu.....(mwanamuziki)
2..John Mjema..alijua kwa kujichoma kisu...(mwanamuziki)
3..Vivian ..ajari ya Gari...(mtangazaji redio clouds)
4..Complex ajari ya gari...(mtayarishaji muziki)
5..Steve Kanumba ...ajari chumbani..(muigizaji)
6..Sharo Milionea..Ajari ya Gari...(muigizaji)
7..Sajuki.... Ugonjwa.....(muigizaji)
8..Amina Chifupa...Ugonjwa..(mtangazaji)
9..Faza nely Arusha alipigwa kisu...(mwanamuziki)
10..Albert Mangweha...kuzidiwa kwa madawa.....(mwanamuziki)
11.....

NB..hapo cjaweka wale vijana wenzangu ambao walikuwa hawajulikani lkn wamefariki kwa ajari ya magari tukiwa tunatoka na kwenda batani... Erickb52@Arushaone@Mentor@Bujibuji@Mr Rocky....
 
Last edited by a moderator:
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
238
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 238 160
takribani vijana kumi tumewapoteza kwa vifo vya ghafla
ndio kusema muda wa kuishi ndio unapungua kwa styl hii...?
vijana tunaisha aisee...

1..Steve 2k...aliuwawa kwa kisu.....(mwanamuziki)
2..John Mjema..alijua kwa kujichoma kisu...(mwanamuziki)
3..Vivian ..ajari ya Gari...(mtangazaji redio clouds)
4..Complex ajari ya gari...(mtayarishaji muziki)
5..Steve Kanumba ...ajari chumbani..(muigizaji)
6..Sharo Milionea..Ajari ya Gari...(muigizaji)
7..Sajuki.... Ugonjwa.....(muigizaji)
8..Amina Chifupa...Ugonjwa..(mtangazaji)
9..Faza nely Arusha alipigwa kisu...(mwanamuziki)
10..Albert Mangweha...kuzidiwa kwa madawa.....(mwanamuziki)
11.....

NB..hapo cjaweka wale vijana wenzangu ambao walikuwa hawajulikani lkn wamefariki kwa ajari ya magari tukiwa tunatoka na kwenda batani... Erickb52@Arushaone@Mentor@Bujibuji@Mr Rocky....
 
Last edited by a moderator:
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
238
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 238 160
takribani vijana kumi tumewapoteza kwa vifo vya ghafla
ndio kusema muda wa kuishi ndio unapungua kwa styl hii...?
vijana tunaisha aisee...

1..Steve 2k...aliuwawa kwa kisu.....(mwanamuziki)
2..John Mjema..alijua kwa kujichoma kisu...(mwanamuziki)
3..Vivian ..ajari ya Gari...(mtangazaji redio clouds)
4..Complex ajari ya gari...(mtayarishaji muziki)
5..Steve Kanumba ...ajari chumbani..(muigizaji)
6..Sharo Milionea..Ajari ya Gari...(muigizaji)
7..Sajuki.... Ugonjwa.....(muigizaji)
8..Amina Chifupa...Ugonjwa..(mtangazaji)
9..Faza nely Arusha alipigwa kisu...(mwanamuziki)
10..Albert Mangweha...kuzidiwa kwa madawa.....(mwanamuziki)
11.....

NB..hapo cjaweka wale vijana wenzangu ambao walikuwa hawajulikani lkn wamefariki kwa ajari ya magari tukiwa tunatoka na kwenda batani... Erickb52@Arushaone@Mentor@Bujibuji@Mr Rocky....
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
ziko uzi mbili futa moja.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Yule kijana wa khadija kopa (Alikuwa anaimba taarabu)
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Kipaji Halisi hiyo copy ni kuniambia nipunguze bata ili niishi maisha marefu au ni nini aise
Ngoja nimrudie muumba wangu kwa sala na maombi huenda akaongeza umri wangu kufikia kakarne kamoja
 
Last edited by a moderator:
king kan

king kan

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,384
Likes
949
Points
280
king kan

king kan

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,384 949 280
Wengi wao vifo vimetokana na bata na ajari. Jibu moja ni kupunguza starehe zisizo za lazima. Maake na haya mambo huchelewi kusikia mwingine kauawa
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,614
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,614 280
"Waheshimu baba yako na mama yako siku zako zipate kuwa nyingi katika nchi upewayo na Bwana Mungu wako"
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Vijana kila kukicha hawaishi matukio...., wazee wametulia majumbani mwao hata wakifanya starehe si kwa papala unafikiri tutaacha kuisha?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
kazi yake Mola...........
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,690
Likes
1,306
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,690 1,306 280
Nakula bata mpaka kuku waone wivu! Maisha yenyewe mafupi! Daadadeki!!!
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
128
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 128 160
Dah maisha kweli ni mafupi sana dah
Juzi tulikuwa na msiba wa kijana wa chini ya miaka 28 ambaye alikutwa kajitundikia drip hope ni ya sumu...dah
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,380
Likes
862
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,380 862 280
Dah maisha kweli ni mafupi sana dah
Juzi tulikuwa na msiba wa kijana wa chini ya miaka 28 ambaye alikutwa kajitundikia drip hope ni ya sumu...dah
signature yako matata sana..habari za siku boss!
 

Forum statistics

Threads 1,274,155
Members 490,601
Posts 30,502,958