2 Explosions rock Boston Marathon finish line...2 dead, scores injured!

2 Explosions rock Boston Marathon finish line...2 dead, scores injured!

Tukio la Marekani linapaswa kulaaniwa na kila mpenda haki na amani. Vinginevyo tukidhani halituhusu eti ni la huko huko Marekani tunajidanganya. Vijana wetu wanajifunza nini hapo? Kwamba unaweza kuvamia mikusanyiko kama viwanja vya michezo, maeneo ya ibada, n.k. na ukauwa watu unavyotaka?

Ni tukio la kulaani kwa nguvu zote hata kama halijatokea kwenye ardhi yetu. Ni wapuuzi wachache watashabikia unyama huu kama wanavyoshabikia mengine kama yale ya kuvamia nyumba za ibada, kushambulia viongozi wa dini, n.k.
juzikati hapa US drone imerusha makombora ya hellfire kwenye mkusanyiko wa harusi huko A.stan na kuua watu karibu 30.

Wapi post yako ya kulaani?.
Au unalaani wakiuawa wazungu pekee.
 
... Tuwaite tena, waje kuwatafuta waliomua Padri kule znz...
 
Polisi wetu ni Uchwara wako tayari kutupa taaluma yao na watumiwe na wanasiasa
 
Hawa jamaa wamepiga kazi kubwa mno mpaka mwenzao mmoja nae kafia kwenye operation hiyo.

Hawa ndio polisi sio wa kwetu wanakwapua mil 150 za raia wanaotakiwa kuwalinda na mali zao.
 
... Tuwaite tena, waje kuwatafuta waliomua Padri kule znz...

Walishamaliza kazi mbona... Sasa ujue viongozi wetu wa usalama na mahakama hawajielewi.. Wananeleta siasa

Yaani ni bora wangemuhukumu wao kuliko kumwachia mtanzania mpenda pesa amuhukumu
 
juzikati hapa US drone imerusha makombora ya hellfire kwenye mkusanyiko wa harusi huko A.stan na kuua watu karibu 30.

Wapi post yako ya kulaani?.
Au unalaani wakiuawa wazungu pekee.

Kulikuwa na lengo gani kwenye kurusha hayo makombora? Kuuwa watu? Au ilikuwa ni ajali kama ajali nyingine za kawaida nyingine zikisababishwa na mazoezi ya kawaida ya kivita? Mkuu sasa unaleta viroja! Kwa hiyo unataka kutuambia waliokufa kwenye milipuko ya mabomu ya Mbagala na Gongo la Mboto nayo ni ugaidi? What matters is the motive behind the action then comes the results.
 
Ukiwauliza hawa watakuambia wenzetu wana vifaa vya kisasa!
 
yani wewe dudus umekuwa brainwashed mno, hv zile drones zinazoua watu kila siku yemen, pakistan na afghanistan ni accident??? But sio kosa lako, moyo wako umewekwa giza na hutouona kweli abadan
 
Msiharibu dini ya watu jamani Uislam si ugaidi ila kuna watu wanatumia DINI ya Uislam ndivyo sivyo. mimi nijuavyo waislam ni watu wataratibu sana, ingawa mie sie muislam lkn miaka yote tumeishi nao tunawaona. hawa wanaokuja sasa hivi ni watu na maslahi yao binafsi. Na wengine wamechoshwa na ubeberu wa Magharibi kutaka kuwatawala na kupora mali zao!
 
Tukio la Marekani linapaswa kulaaniwa na kila mpenda haki na amani. Vinginevyo tukidhani halituhusu eti ni la huko huko Marekani tunajidanganya. Vijana wetu wanajifunza nini hapo? Kwamba unaweza kuvamia mikusanyiko kama viwanja vya michezo, maeneo ya ibada, n.k. na ukauwa watu unavyotaka?

Ni tukio la kulaani kwa nguvu zote hata kama halijatokea kwenye ardhi yetu. Ni wapuuzi wachache watashabikia unyama huu kama wanavyoshabikia mengine kama yale ya kuvamia nyumba za ibada, kushambulia viongozi wa dini, n.k.

DUDUS ndugu yangu ni kweli inapaswa kulaaniwa lkn kule Pakistan na Afghanistan hata Palestine wale watoto wanaouwawa daily aisee mimi roho yangu inaniuma sana! Wamarekani wakiuwawa wao issue kubwa sana ila wao wapo tayari kuua watoto na akina mama na vizee wakisingizia UGAIDI. Hakuna usawa kwa Mmarekani always yeye yuko right> Angola, Congo DRC wameuza sana silaha wakati wa vita vya waasi, nashangaa sisi tunawashabikia, MMarekani akiingia TZ na mafuta tuliyonayo au gesi ndo tutaipata fresh
 
Lol! Idimulwa nakwambia hili la ugaidi ni mbaya sana! Ni kheri tu wamekamatwa!
 
Last edited by a moderator:
Lol! Idimulwa nakwambia hili la ugaidi ni mbaya sana! Ni kheri tu wamekamatwa!
 
Last edited by a moderator:
Kulikuwa na lengo gani kwenye kurusha hayo makombora? Kuuwa watu? Au ilikuwa ni ajali kama ajali nyingine za kawaida nyingine zikisababishwa na mazoezi ya kawaida ya kivita? Mkuu sasa unaleta viroja! Kwa hiyo unataka kutuambia waliokufa kwenye milipuko ya mabomu ya Mbagala na Gongo la Mboto nayo ni ugaidi? What matters is the motive behind the action then comes the results.
Drone attack are not accident like what happened in gongo la mboto.

Armed drone inaporusha kombora lengo ni moja tu TO KILL.
Hao wajamaa wanaporusha drone na kupiga makombora kundi la watu wanaosherehekea kwenye harusi tunawaitaje,WAASTRAABU?.
 
huo utani!kwa mtu mwenye siraha kuna udogo hapo?ila nimeamini kuna watu wako kikazi zaidi duniani,(FBI,CIA)hapa kwetu wanacheza tu.Na dogo lazima wamkamate akiwa hai,au amekufa.

askari 1000+ kwa katoto?
 
Hawa jamaa pamoja na uhovyo wao wa mambo ya nje ya nchi yao,nawakubali sana kwa uwajibikaji!
 
Safi sana ikiwezekana wanyongwe hadharani ili iwe fundisho kwa magaidi ya Kule Zbar.
 
Wakwanza aliuwa na polisi majuzi na sasa wa pili katiwa mbaroni baada ya mapambano makali ya kurushiana risasi na polisi,wananchi wanapongeza jeshi la polis.Sisi watuhumiwa wa Kibanda bado ni kizungumkuti.Source:BBC

Hapo kwenye red inahusika.
Watuhumiwa wamekamatwa na mpango kabambe wa Kigaidi.
Nasikia ni Chama fulani cha siasa.

SOURCE: Wananchi.
 
Ni ndugu wawili, wote wakiwa na asili ya Russia, na ni waislamu. Mkubwa alizidisha imani ya uislamu baada ya kuoa, ambapo alionekana akifanya swala tano tofauti na kabla hajaoa... Huyo mkubwa (aliyeuawa juzi) aliwahi kunukuliwa akiilaumu serikali ya marekani kuwa walikuwa wanatumia biblia kama kisingizio cha kuvamia nchi nyingine, na aliita biblia "a cheap copy of koran"...

Kaaazi kweli kweli!
 
Back
Top Bottom