18+ Video za ubwabwa hazina uhalisia wowote

18+ Video za ubwabwa hazina uhalisia wowote

Wanaigiza vipande vipande baadaye inaunganishwa (post- production), inawezekana wakatumia sura za wengine ili kulinda wahusika kwa jamii inayowazunguka, ila kitendo ni cha kweli na kinafanyika mbele ya camera.​
 
Nilivokuwa bado mdogo mdogo nilikuwa nadhani wale wacheza X ni wametekwa, yaani ni mateka mtu anawamiliki na kuwachezesha X.

Mpaka leo akili yangu inashindwa kukubali kwamba mtu anaenda kucheza X kwa akili zake timamu.

Hawana ndugu na wazazi?
 
Vipi wale wanaojiuwaga baadae??! Wanaigiza ila baada ya mda wanajiona walifanya makosa na wengine huamua kujitoa uhai kabisa au wanajiingiza kwenye matumizi ya madawa ya kulevya mazima. Yaweza kuwa haina uhalisia cause mda mwingine hata waigizaji wenyewe hasa wakike wanasema zipo scene huwezi kuzicheza ukiwa timamu sababu zinamaumivu hasa zile unakuta mwanamke mmoja minjemba kumi so lazima watumie dawa kupunguza maumivu wakati wa kuigiza. Ingawa bado ni maigizo yenye asilimia fulani ya uhalisia na asilimia fulani isiyo na uhalisia,editing ni zipo pia na hata ukicheck behind the scene utaona. Maana waigizaji wengne huwa wanakaangana kiuhalisia baada ya kuigiza tena site hapohapo dakika chache baada ya kuigiza. Wapo wengine wanakiwasha kabla ya kuanza kushoot kabisa. Wakimaliza make up zinapakwa upya ndo wanaigiza sasa😁. Kubwa kuliko wapo waigizaji hasa wakiume huwa wanalalamikiwa na waigizaji wa kike kwamba wanaunyanyasaji au ukatili wakati wakuigiza hizo video ni kama wanazama na kuingia kwenye uhalisia wa tendo. Yaan kama mmeelewana jamaa atafanya mbele tu unashangaa jamaa limezama kwenye hisia linahisi aliigizi linamgeuzia kibao linatifua mtaro. Na scene ngumu zamaumivu ndo wanalipwa vizuri. Hii imekaaje mkuu kama hakuwi na uhalisia kwa asilimia nyingi tu.?!
Mleta mada anaelekea kwenye hoja ya msingi ila anakwama, acha nitoe elimu;

Ponografia haiakisi ngono halisi inayofanyika kwenye maisha ya kawaida. Ni wanawake wangapi wapo tayari kuingiliwa na wanaume 10+ kiuhalisia? Kukojolewa usoni?

Wanafanya yale matukio ya kushangaza ili kutengeneza "shock value" picha zao ziuze.

Ponografia ni mbaya sana inaharibu taswira ya mwanamke kwenye jamii na kumfanya aonekane ni chombo cha starehe.

Hatupaswi kujifunza kuhusu ngono kupitia ponografia.
 
Sio zote kaka nyingine ni homemade,leaks na kadharika
"Homemade" ni tanzu tu, ila ponografia ni ponografia. Sawa wamezichukulia majumbani na hawazi-edit sana ila watafanya mambo ya ajabu ajabu ili wapate watazamaji wengi walipwe kwenye yale majukwaa.

Hizo za kuvujishwa sio ponografia. Ponografia ni maigizo, yanafanywa makusudi.
 
Wewe mbona unafahamu vizuri tu ila hujaelewa.

Mleta mada anamaanisha ponografia haiakisi ngono halisi inayofanyika kwenye maisha ya kawaida. Ni wanawake wangapi wapo tayari kuingiliwa na wanaume 10+ kiuhalisia? Kukojolewa usoni?

Wanafanya yale matukio ya kushangaza ili kutengeneza "shock value" picha zao ziuze.

Ni kweli wanawake wengi mule huharibikia kwenye madawa na wengi hujiua. Wengi wametokea kwenye malezi mabovu au wameharibiwa na propaganda za kidunia.

Ponografia ni mbaya sana inaharibu taswira ya mwanamke kwenye jamii na kumfanya aonekane ni chombo cha starehe.
Sawa mkuu ila mimi nilielewa kwamba 'Video za Ubwabwa hazina uhalisia wowote' ,akimaanisha kwamba ni kitu ambacho kinatengenezwa na tech kwa sehemu kubwa na kwamba hata wewe unaweza kutengeneza chumbani kwako kwa kuedit unafanya ngono na Rihanna kumbe siyo. Yaan wanaongopa pale ni maigizo kabisa na yawezekana kisiwe kinafanyika ila wanaoshughulikia technolojia ya kuzitengeneza ndo wanaweka kama kitu kinafanyika kwa uhalisia kumbe hakifanyiki kama uonavyo ww baada ya video kuwa tayari. Katoa mifano hapo kwamba Sauti zinatengenezwa ila waigizaji wenyewe wanasema kuna mda hisia zinakuwa za kweli na mda haziwi za kweli ni wanaigiza tu kama wanawake wetu wakitaa hata orgasm ni sehem kubwa wanaigizaga,sura zinatengenezwa, mjongeo wao unatengenezwa yaan jamaa anapga taratibu ila wanaweka jamaa anamkamua kwelikweli demu, kasema hata mitindo ni ya uongo si kweli wanakaa ile mikao. Swala la kuunga vipande vya dk.40 ni kweli maana shoot inaweza kuchukua siku nzima au ikitokea jamaa dushee limelala wanakata, mwanamke akiwa anaumia wanakata na kuna mapumziko pia.
Sasa wewe unasema si uhalisia mwanamke kukubali kuingiliwa na wanaume 10. But wapo wanawake walishawahi kuwa Live masela kibao wanaichapa kwa zamu. Wapo waigizaji wa kike waliokataa kuigiza wanaliwa tigo, pia wapo waliokataa kuigiza na waigizaji Blacks wao wanataka wazungu wenzao tu. Sijajua uhalisia wako ulimaanisha kwamba kinachofanyika pale si cha kweli maana hata outdoor videos wakiwa wanashoot basi eneo husika huwa linafungwa watu wasipite ili washoot Porn za nje, ingekuwa si kweli wasingefanya hivyo.Au wewe ulimaanisha kinachofanyika pale ni cha kweli ila watu wa kawaida ambao si waigizaji wa porn hawawezi kufanya ngono ya vile?! Labda mm sijaelewa, nieleweshe mtoa mada kamaanisha vipi mkuu..nachanganyikiwa tu.
 
Sawa mkuu ila mimi nilielewa kwamba 'Video za Ubwabwa hazina uhalisia wowote' ,akimaanisha kwamba ni kitu ambacho kinatengenezwa na tech kwa sehemu kubwa na kwamba hata wewe unaweza kutengeneza chumbani kwako kwa kuedit unafanya ngono na Rihanna kumbe siyo. Yaan wanaongopa pale ni maigizo kabisa na yawezekana kisiwe kinafanyika ila wanaoshughulikia technolojia ya kuzitengeneza ndo wanaweka kama kitu kinafanyika kwa uhalisia kumbe hakifanyiki kama uonavyo ww baada ya video kuwa tayari. Katoa mifano hapo kwamba Sauti zinatengenezwa ila waigizaji wenyewe wanasema kuna mda hisia zinakuwa za kweli na mda haziwi za kweli ni wanaigiza tu kama wanawake wetu wakitaa hata orgasm ni sehem kubwa wanaigizaga,sura zinatengenezwa, mjongeo wao unatengenezwa yaan jamaa anapga taratibu ila wanaweka jamaa anamkamua kwelikweli demu, kasema hata mitindo ni ya uongo si kweli wanakaa ile mikao. Swala la kuunga vipande vya dk.40 ni kweli maana shoot inaweza kuchukua siku nzima au ikitokea jamaa dushee limelala wanakata, mwanamke akiwa anaumia wanakata na kuna mapumziko pia.
Sasa wewe unasema si uhalisia mwanamke kukubali kuingiliwa na wanaume 10. But wapo wanawake walishawahi kuwa Live masela kibao wanaichapa kwa zamu. Wapo waigizaji wa kike waliokataa kuigiza wanaliwa tigo, pia wapo waliokataa kuigiza na waigizaji Blacks wao wanataka wazungu wenzao tu. Sijajua uhalisia wako ulimaanisha kwamba kinachofanyika pale si cha kweli maana hata outdoor videos wakiwa wanashoot basi eneo husika huwa linafungwa watu wasipite ili washoot Porn za nje, ingekuwa si kweli wasingefanya hivyo.Au wewe ulimaanisha kinachofanyika pale ni cha kweli ila watu wa kawaida ambao si waigizaji wa porn hawawezi kufanya ngono ya vile?! Labda mm sijaelewa, nieleweshe mtoa mada kamaanisha vipi mkuu..nachanganyikiwa tu.
Uko sahihi mkuu, nimebadili comment.
 
Uko sahihi mkuu, nimebadili comment.
Sawa mkuu, labda ujio wa AI inaweza kuuwa au kupunguza ukuaji wa kiwanda cha Video za ngono. Waigizaji halisia wanaweza kukosa soko kama watu watakuwa wanajitengenezea chumbni tu. Ingawa kumfaham muigizaji halisia nayo inaongeza mvuto. Kuna jamaa humu ID yake anajiita Roccosiffried aiseee nilishangaa nilivyoiona hii ID..😆😆 huyu atakuwa anavutiwa sana na huyu muigizaji porn gwiji wa KiiTaliano/Stallon. Hili jamaa linakwambia kabisa sometimes anajihisi kama yuko possessed na demons hasa akiwa anaigiza na kaona kinyeo cha mwanamke. Huwa anachanganyikiwa kabisa anasema na mtindo wake wa uigizaji ni Rough tu. Lijamaa linalalamikiwa sanaa na waigizaji wa kike kwa kuwa katili kwenye uigizaji wake yaan anapitiliza kabisa na kusahau yuko kwenye Camera ila vipande ndo hivyo vinakatwa. Mwenyewe anasema labda sabab anapassion kubwa na kazi yake ya kuwalamba wenzio 07..😁
 
Mdg angu inaonekana ww mjini hauna Christmas mbili..

Mie binafsi napendelea za Wabongo.. kuna yule bi dada ana Tattoo ya Kipepeo..

Ngoja nikutajie kwa majina pornstars wangu pendwa.

1- RinjuRinju
2- Kipira
3- Asha Zungu
4- Mke wa Sheikh
5- Sauda Bubu
6- Queen Black

List ni ndefu nimetaja wachache sana hapo.. hao bhana ukienda kule eneo letu (Wakulungwa wanalifahamu) huwa nafurahi sana kuona Maudhui yao kwa kweli..
 
Nilivokuwa bado mdogo mdogo nilikuwa nadhani wale wacheza X ni wametekwa, yaani ni mateka mtu anawamiliki na kuwachezesha X.

Mpaka leo akili yangu inashindwa kukubali kwamba mtu anaenda kucheza X kwa akili zake timamu.

Hawana ndugu na wazazi?
Kuna demu n mnyaruanda au Burundi, kuna video yake ya zamani akiwa bado mbichi alikuwa akielezea namna anaishi maisha magumu na familia yake.

Sasa hv huyo binti n porn star mkubwa sana USA, Huyu 👇

Screenshot_20260522-200139.png


Na mwaka huu alirudi kwao burundi/Rwanda kutembelea familia, kutokana na baadhi ya video akiwa huko kwao guess Kuna watu hawamjui Huko kijijini kwao 😂

So mpaka hapo unaweza kuona n kwa namna gn kuna namna anafurahia Maisha yake ya Sasa, pamoja na familia yake kufurahi kuondokana na ule umaskini.

Anyway, hakuna tuzo ya maskini bora, ww tafuta njia yako simple ya kutoboa, pita nayo 😎
 
Mie binafsi napendelea za Wabongo.. kuna yule bi dada ana Tattoo ya Kipepeo..
Oya weeeeeeee
Huyu Dada ni 🙌

Kuna Moja hiyo mkungu unaitika kulingana na mapigo ya mashine, yani ile mashine kuzama na mkungu nao unazama nao, machine ikitoka Nje Mkungu nao unafuata Huko huko nje 😎

Hizi dhambi nitatubu tuu 🙌
 
Mdg angu inaonekana ww mjini hauna Christmas mbili..

Mie binafsi napendelea za Wabongo.. kuna yule bi dada ana Tattoo ya Kipepeo..

Ngoja nikutajie kwa majina pornstars wangu pendwa.

1- RinjuRinju
2- Kipira
3- Asha Zungu
4- Mke wa Sheikh
5- Sauda Bubu
6- Queen Black

List ni ndefu nimetaja wachache sana hapo.. hao bhana ukienda kule eneo letu (Wakulungwa wanalifahamu) huwa nafurahi sana kuona Maudhui yao kwa kweli..
Huyu mwenye tattoo ya kipepeo kiunoni wanampakua mno. Sema Porn za Bongo ni local zaidi. Wanaopakuana hawaandaliwi, wengi ngozi zinamadoadoa na wengi wanashoot kwa simu mara simu iite wakati wanarecord mara mbolea itoke sababu hawafanyi hata Enema😃😃😃😃..Kivyetuvyetu!!
 
Oya weeeeeeee
Huyu Dada ni 🙌

Kuna Moja hiyo mkungu unaitika kulingana na mapigo ya mashine, yani ile mashine kuzama na mkungu nao unazama nao, machine ikitoka Nje Mkungu nao unafuata Huko huko nje 😎

Hizi dhambi nitatubu tuu 🙌
😂😂😂😂 clip zake lazima aachie Chocolate ya kutosha..

Wabongo wapo vzr sana.. kwa Kenya nafatilia
1- MombassaPornStar
2- Alicia Kanini
3- Black Minaj

😋
 
Huyu mwenye tattoo ya kipepeo kiunoni wanampakua mno. Sema Porn za Bongo ni local zaidi. Wanaopakuana hawaandaliwi, wengi ngozi zinamadoadoa na wengi wanashoot kwa simu mara simu iite wakati wanarecord mara mbolea itoke sababu hawafanyi hata Enema😃😃😃😃..Kivyetuvyetu!!
Sasa si ndio OG yenyewe.. kulingana na hoja za mleta mada akachek za Bongo.... 😂😂 kuna Dada Farida nae sio poa..
 
Sasa si ndio OG yenyewe.. kulingana na hoja za mleta mada akachek za Bongo.... 😂😂 kuna Dada Farida nae sio poa..
Dada Farida alikutanaga na lijamaa linamkuyenge balaa. Lilipga mzigo hadi akasema yeye kuf***na tena basi.😀😀😀😀Anasema yeye ndo bingwa wa Kutifuliwa mtaro Telegram.
OG inakinyaa flan mkuu, usafi hamna. Hafu sijui wanakodi gest au ndo mageto yao maana siyo room za watu wkawaida azile. Mara nyingi wanaorecordiwa zile video ni wateja sema wanafunika uso!!Sijui wanalipia kiasi gani😁😁😁
 
Back
Top Bottom