1 CHADEMA MP =30 CCM MPs


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
36
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 36 135
:israel::israel::israel::israel:MBUNGE MMOJA WA CHADEMA NI SAWA NA WABUNGE 30 WA CCM. KWA MAANA HIYO WABUNGE WATANO WA CHADEMA WALIKUWA SAWA NA WABUNGE 150 WA CCM. :A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::juggle::juggle::juggle::director::director::director:
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
hiyo imetulia mkuu dis is the truth!
 
K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
Sasa wako 16 tayari, hivyo CCM wanatakiwa wawe 16x30=480...! Je, watafika? Bila shaka wako hoi...!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
Safii sana
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
36
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 36 135
WE DON'T NEED A BUNCH OF GREEDY MPs. We need few MPs who are effective.
 
J

Jackob

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
52
Likes
0
Points
0
J

Jackob

Member
Joined Oct 15, 2010
52 0 0
Kweli JF ina wasanii. Kama ni hivyo basi Chadema imeshinda kwa kishindo na ni vema Dr. Slaa akaapishwa kesho hata kabla ya kumaliza kuhesabu kura katika majimbo mengine maana sisiem haiwezi kufikia idadi hiyo ya 480 ambayo tayari kwa hesabu za Kashaijabutege imefika. Hongera sana. Bravo
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,226
Likes
662
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,226 662 280
naamini hao wachache watafichua uovu wooote na safari hii bunge litakua kambi ya chadema nawaonea huruma wabunge wa thithiem maana nawasiwasi sidhani kama wataweza kukabiliana na wabunge makini
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Hiyo hesabu nimeipenda na ni scientific.
 
S

Siao

Member
Joined
Jan 4, 2008
Messages
96
Likes
0
Points
0
S

Siao

Member
Joined Jan 4, 2008
96 0 0
ha ha ha ha ha ha ha ha

Nisaidieni basi, ni vikwete vingapi sasa ndipo iwe ni sawa na dr. wa kweli???
ni zaidi ya 50i - hilo najua .. lakini ningapi?? ndo mnisaidie..!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Kweli JF ina wasanii. Kama ni hivyo basi Chadema imeshinda kwa kishindo na ni vema Dr. Slaa akaapishwa kesho hata kabla ya kumaliza kuhesabu kura katika majimbo mengine maana sisiem haiwezi kufikia idadi hiyo ya 480 ambayo tayari kwa hesabu za Kashaijabutege imefika. Hongera sana. Bravo originally posted by Jackob

Duh!imekuchoma!!pole sana kada wa CCM!!!
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,198
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,198 280
mmesahau kuwa mh.tundu lisu pekee ni sawa na bunge zima?? kama tundu lisu pekee akipita basi anawakisha watanzania wote, na yeye ndo bunge zima la jamhuri, namuonea huruma huyo spika atakaepita na kanuni zake za bunge la tundu lisu.
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
36
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 36 135
Yakobo

Unashangaa nini? Mimi sio msanii, bali ni kidume mchambuzi. Tell me, having a sack of potatoes an a gram of gold, what would you prefer? Waliondelea main dish ni protein (chicken, fish, pork, beef) maskini main dish ni starch (ugali, pilau, ndizi, wali mweupe). Wewe ni yupi?
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,355
Likes
1,380
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,355 1,380 280
WE DON'T NEED A BUNCH OF GREEDY MPs. We need few MPs who are effective.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Yakobo

Unashangaa nini? Mimi sio msanii, bali ni kidume mchambuzi. Tell me, having a sack of potatoes an a gram of gold, what would you prefer? Waliondelea main dish ni protein (chicken, fish, pork, beef) maskini main dish ni starch (ugali, pilau, ndizi, wali mweupe). Wewe ni yupi?
Unajielewa kweli??!:A S-coffee:!!
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,355
Likes
1,380
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,355 1,380 280
WE DON'T NEED A BUNCH OF GREEDY MPs. We need few MPs who are effective.


HAPO UMEONGEA LA MAANA :israel::israel:
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
wenyewe wanajua hilo, liko wazi tangu siku nyingi.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,266
Likes
8,347
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,266 8,347 280
:israel::israel::israel::israel:MBUNGE MMOJA WA CHADEMA NI SAWA NA WABUNGE 30 WA CCM. KWA MAANA HIYO WABUNGE WATANO WA CHADEMA WALIKUWA SAWA NA WABUNGE 150 WA CCM. :A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::A S-baby::violin::violin::violin::violin::violin::violin::violin::juggle::juggle::juggle::director::director::director:
1 Slaa = 20 Vikwete's
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
" huwezi kwenda ikulu kwa mke wa kuazima"
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
8
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 8 0
weee DOMOKAYA unahitaji kufanyiwa oparesheni ya huo mdomo wako kwanza ndio utamke vizuri mke wa kuazima. Wewe mpaka umri huo umeshatafuna wake za watu wangapi?. Bora Dr. kajionyesha hadharani na hata mwenye mke kashindwa kujitetea. kama mke huwezi kumtunza si waachie wenzio. Angekuwa mkewe kweli huyo jamaa anayedai ni wake basi pangechimbika. Alitumika na mamluki kutaka kujizolea sifa sasa anaaibika. Mwache First lady wetu usianze kuleta za kuleta hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,252,217
Members 482,048
Posts 29,800,723