00:59:00 - T : The Countdown... Light.. Action... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

00:59:00 - T : The Countdown... Light.. Action...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 1, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,076
    Likes Received: 5,228
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati wa kulalamika na kunung'unika na kuna wakati wa kuamua kufanya kitu. Wapo ambao wameamua na wanaamua kufanya kitu.. Wakati wa kufanya kitu wakati mwingine inategemea sana muda na muda ukifika inabidi ufanye hicho kitu.. so ndani ya masaa 24 tunaanza kuhesabu tic tac tic tac
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nini tena hii mkuu??????/
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 868
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu sijakusoma, nilichofanya nimejiliwaza kwa kusoma signature yako maana hapo naelewa,
    ngoja tuone ukirudi, ila naisi kama kuna mabadiliko baraza la mawaziri, au hii tic tec ni ya nini?
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Vipi tena CCJ imefufuka nakumbuka wakati unaitangaza ulianza hivihivi kwa kututisha..na katiba yake.
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa anatuacha hewani, cjui anamaanisha timbwili timbwili la Igunga, au ndo hivyo kama tulivyoahidiwa kuwa baada ya bunge Kiwete atavunja baraza la mawezi. Mmmh, mii sijui bwana nasubiri wadau mtoe majibu
     
  6. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 829
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Chemsha bongo na starehe
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Labda kifo cha Gaddafi
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hata mwaka bado abadilishe baraza hawaamini?
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,551
    Likes Received: 14,953
    Trophy Points: 280
    ahadi ya PINDA vs umeme?
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kisiasa? Kiuchumi? Kiutamaduni?...
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,076
    Likes Received: 5,228
    Trophy Points: 280
    kama kuna watu wamechaguliwa kufanya kazi na hawafanyi wakati mwingine inabidi wasukumwe kidogo... I mean tutaendelea kuwaomba mpaka lini?
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,491
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ushapata kibaraza na godoro?....Maana inaonyesha unataka kufanya mambo ya Anna Hazzare!!
     
  14. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,626
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Maandamano
     
  15. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,234
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mkuu huwa unanikumbushianga sana GT,huyu jamaa mna similarities nyingi sana.Hii ni safi sana kwa JF.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,149
    Likes Received: 60,353
    Trophy Points: 280
    waliowachagua wao wanafanyakazi au ni magwiji wa lawama tu?.........hivi baada ya kumchagua mtu waweza kweli kumsukuma au kumfuta kazi ili waliobaki washtuke?
     
  17. K

    KAMALELA JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mkuu vipi tena tuambizane basi, au ndo Lowasa amekubali kuachia ngazi!?
     
  18. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee mwanakijiji ni watanzania wachache sana wameamka na kuiweka Tanzania Moyoni katika hao wewe ni mmoja wao. Nimeanza kufikiria na kujiandaa na count down kwani naweza kupangiwa jukumu siku ile ikija
     
  19. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa Mkuu tuko pamoja,Nimeanza ku count down, Hours are numbered!! Eid Mubarak
     
  20. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli...hata moja hakuna aliyeambulia..damn!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...