Recent content by Yoldayim

  1. Yoldayim

    Fahamu wakati ambao mwanamke huwa na ashki kali zaidi

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  2. Yoldayim

    Kwanini Puza wa Tambaza alijiua?

    2010-2012 PCB1 Tambaza chini ya mwalimu wa physics Mjuni.
  3. Yoldayim

    How I Met My Wife

    Kisa kizuri.
  4. Yoldayim

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Dah huu uzi una comments nyingi kuliko story yenyewe na scroll down hadi nachoka [emoji36][emoji36][emoji36]
  5. Yoldayim

    Hadithi ya kweli ya maisha yangu

    Hapo ulipomuibia mzee wa watu sweta kwa upande wangu [emoji17][emoji17][emoji17][emoji17]
  6. Yoldayim

    Simba 5-0 Mtibwa Sugar | VPL | Benjamin Mkapa stadium

    [emoji881][emoji881][emoji881][emoji91][emoji91][emoji91]
  7. Yoldayim

    Jinsi nilivyougua miaka mingi na kunusurika kifo baada ya kurogewa uchawi wa bundi

    Mbona ameshatoa sababu huko juu.....usimlaumu.
  8. Yoldayim

    Hadithi ya kweli ya maisha yangu

    Na duka ndio lile ulilolala???
  9. Yoldayim

    Hadithi ya kweli ya maisha yangu

    Yah alikuwa mweupe.
  10. Yoldayim

    Hadithi ya kweli ya maisha yangu

    Ooooh kumbe sasa napata picha maana niliona vijana maeneo hayo ilikuwa mida ya jioni giza limeshaingia.......nilinunua vocha kati ya duka moja wapo kuna mwanamke aliniuzia.
  11. Yoldayim

    Hadithi ya kweli ya maisha yangu

    Ulıvyoıtaja Peninsula hotel at least na mımı nımepata pıcha kıchwanı ya maeneo yanayozungumzıwa.....nımefıka Musoma mara moja na nılıfıkıa hapo na hıvyo vıduka kama sıkoseı kwa pembenı kuna michongoma .......
Top Bottom