Firmino alikuwaga mbaya, hakufungi lakini anakuua, nilikuwa namuogopa yule fala, dah ila Liverpool ya Klopp ilikuwaga ya moto sana, Fabinho, Trent, becker, Van dijk, Salah, Mane, Firmino akaongezeka na Thiago Alcantara baadae.
Watu wanene wengi wapo smart, wanajua udhaifu wao hawawezi kufanya kazi za nguvu zinawachosha so they capitalize on brain, either Scamming au ujanja wa kurahisisha mambo
Janga gani boss? Hapo sasa maendeleo ndio yatakuja, Ile bustani ya Eden inayozungumzwa kwenye vitabu vya dini ndio hiyo, no need to workhard, unafanya smart work, robot unalifeed data linafanya Kila kitu, unajikuta muda mwingi unakula Bata na kusali.
Yani ukiwa mlopokaji km bwana yule afu watu wakufikishe mbele ya sheria wakufunze utaratibu wa mambo, hapo ndio utaelewa maana ya msemo 'mdomo uliponza kichwa,
Chelsea leo wana attacks ipo relaxed kuliko yetu, they can pose a threat lkn haituzuii kushinda mechi, Arteta na Berta wameruhusu Chelsea na City Ku strengthen their squads wakati sisi tupo pale pale attacking-wise, hiki ndio kinafanya wao kuingia kwenye equation kurival dhidi yetu.
Mwarobaini wa tatizo letu la kucheza sexy football ni kusajili superstar attackers, sahivi tunakosa balance btn defence na attacks, Vini Jr kama angesajiliwa ilikuwa ni asset kubwa sana kuliko Alvarez
Ila sahivi tumekuwa strong sana, not a full squad lakini unaona we deploy total dominance, my problem with Arteta ni kwamba we're not entertaing as much km ilivyokuwa kipindi cha nyuma, kitu ambacho kinaninyima hali ya kuangalia game the full 90
Arteta anajisahau na anasahau paka utamaduni wa club, hii club imeundwa na ilipendwa kwa sababu ya mpira mzuri na magoli mengi, kukaa unalinda 1-0 dakika 90 haya mambo ni Atletico Madrid
We kwetu waga ni mserereko hata usajili nani, kiufupi ligi ishakua ya kwetu sio kwasababu timu nyingi ni dhaifu ila kiukweli we have built a dynasty km asemavyo Arteta, midfield ya Guimaraes + Rice unafikiri mchezo nini, sisi tuna compete na PSG na Real Madrid tu, na Man city km pep angekuwepo
To be honest, bila dogo lewis skelly kuingilia kati, zubimendi kidogo atupotezee ubingwa msimu uliopita, jamaa sijui alikuja kuwaje kuwaje, yani akicheza dakika 10 tu unaona game inaanza kumshinda, akawa tofauti kabisa na standard za wenzake, bado naamini ana kitu mguuni ila ni vizuri kuona...
Guimaraes anachukua nafasi ya Noorgard ambaye amejiunga na Everton, Uwanjani Guimaraes anaweza kutumika km box to box that's means he is rotating with Declan rice lakini pia anaingia direct kwenye nafasi ya Defensive midfielder kwa lengo la Ku improve required standard, Zubimendi hapa kazi anayo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.