Recent content by whiteskunk

  1. whiteskunk

    Kwa nini kumekuwa na ongezeko kubwa la watoto kulelewa na mama pekee?

    Wanaume wa kuoa wapo, ila ubaya hawahongi.
  2. whiteskunk

    Badala ya kununua Tecno nunua hiki chuma

    Mkuu hivi nikiagiza simu mpya aliexpress sitakatwa kodi?
  3. whiteskunk

    BINTI: Filamu ya kwanza ya Kitanzania inayooneshwa Netflix

    Siwezi angalia muvi ya kibongo ata iwekwe wapi.
  4. whiteskunk

    Dunia ni ngumu jitahidi kufurahi kila uwezapo

    Hiki kizazi mwanamke anamkataa anayempenda kwa dhati anamfata mwenye gari, anazalishwa anaachwa anaanza kulalamika wanaume hatuna upendo.
  5. whiteskunk

    Umasoni: Sherehe za siri na itikadi za wanawake wa Freemason

    Haya maelezo yapo sahihi kabisa, freemasonry haihusiani na ushetani kama wengi wanavyoamini. Washington alisaidiwa na freemanson kuipatia marekani uhuru 1776. Ni bora mtu awe freemanson kuliko walokole wanafiki wachumia tumbo.
  6. whiteskunk

    Tanesco na baadhi ya viongozi wenye dhamana Serikalini wanapata faida gani kukata umeme?

    Arusha huku kwetu ni siku ya tatu leo wanakata asubuhi mpaka usiku, hawana huruma na hatuna mtu wa kututetea, masikini tunazidi kudidimia.
  7. whiteskunk

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    Kumbe boss kabisa
  8. whiteskunk

    Msaada wa kujua namna ya kutrack infinix S5pro

    Ubaya wa simu za mediatek ni wepesi wa kucheza na IMEI, ipotezee au nenda polisi lakini jiandae kuzungushwa na kuliwa hela.
  9. whiteskunk

    Rais Samia: Kazi zipo nyingi Tanzania, ni vijana kuchakarika na kuona fursa

    Mtu anayetegemea ajira anakuambia usitegemee ajira.
  10. whiteskunk

    Mythology: Mjue Malaika Azrael(Malaika mtoa roho)

    Je huyu mdudu anatoa roho kwa viumbe wasioamini au atheists?
Top Bottom