Recent content by Waterbender

  1. Waterbender

    Je, ni kweli ndoto ni "reflection" ya mawazo tunayowaza kabla hatujalala?

    kuweka kinyesi ndan ya begi. labda nkuna kitu au jambo unampango wa kulifanya ni najisi/ mkosi/sio sawa/mkosaji/laana
  2. Waterbender

    Hatimaye Joel Lwaga afunga ndoa

    NDIO
  3. Waterbender

    Naweza Kusafiri Dar to Moshi na gari ya Vitz?

    kama ni new model poa
  4. Waterbender

    Je, nichukue Toyota WISH au IST?

    chukua ipsum achana na wish
  5. Waterbender

    Uzushi na ukweli kuhusu kunguni

    wantokea wapi?
  6. Waterbender

    JamiiForums Usiku wa manane

    mm ndo mwenye maplot leo
  7. Waterbender

    Serikali inachowafanyia Wanachuo sio kitu kizuri

    kila mwaka na allocation yake
  8. Waterbender

    Wanawake wengi (wazuri wachache wapo) tuna roho mbaya mno

    yani ni jokaz. huwakute ofisini sasa utaangaliwa kama kidonda.😅😅 utachoka
Top Bottom