Mkuu:
Mimi naomba kama una connection ya mtu wa NSSF, kuna chenji zangu ziko humo ni mwaka sasa nimeachana na ajira. Mwajiri anazingua kunipa ushiriano maana mm ndio nilivunja mkataba.
Natakaman hata ningepata kampuni ya ulinzi au HR wa shelii niwape pesa za michango ya miezi 3 wanipelekee...
Wakuu, mm nina balance flan NSSF na nina mwaka sasa sina ajira. Mwajirwa wangu mim ndio nilivunja mkatabaa. Nimekaa baada ya mkataba kuisha (ingawa sikuwa tena kazin) nilirudi kumuomba anipe barua ya end of contract au terminatio lakin hanipi ushirikiano.
Anayeweza kunisaidi/kuniunganisha...
Wakuu, tuende mbele turudi nyuma.. Asee kuna watu wana mashimo asee. Yale mashimo ya TEWA aliyoimba Samba Mapangala.
Kabla hata sija-bolt nilifuta na kublock namba.
#Humu tuu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.