Recent content by tolu mix

  1. T

    JamiiForums Tanzania Isabella Mwampamba, mgonjwa wa kwanza kugundulika Corona Tanzania aomba msamaha kwa Watanzania

    Write your reply...dah.... bi mkubwa katuletea upupu balaa sana
  2. T

    JamiiForums Tanzania Mzee wa maajabu

    Write your reply...chai hii
  3. T

    JamiiForums Tanzania Maajabu ya wanawake yaliyowashinda hata wana falsafa kuelewa

    Write your reply...mademu wanachanganya sana anamtaka boss,boss akimuoa baadae analiwa na masai anaemfungulia geti,noma sana
  4. T

    JamiiForums Tanzania Tafsiri ya picha katika ulimwengu wa kiroho

    Write your reply...yani hapo slaa anasema lazima niondoke ufipa
  5. T

    JamiiForums Tanzania Mnachotufanyia mawakala ni dhambi

    Write your reply...lakini si amesomeka wakuu
  6. T

    JamiiForums Tanzania Kwani mjini kuna habari gani muda huu?

    Write your reply...dah jf siwauz nawagawa bure
  7. T

    JamiiForums Tanzania Je, umewahi kufikiria kujiua?

    Write your reply...wanaojiua ndio wanaume nawakubali sana wanaojiua naona wafikisha malengo yao
  8. T

    JamiiForums Tanzania Mjumbe wa BASATA, Mwana Fa kudai hawezi kumtetea Rosa Ree kwani nafsi inamsuta. Ni sawa?

    Write your reply...video yenyewe iko wapi sasa tutazame
  9. T

    JamiiForums Tanzania Abiria wanusurika kifo baada ya kulishwa biskuti zenye dawa za kulevya

    Write your reply...dah jamaa wamechoreshwa kweli hadi kwenye media wamewaonyesha wametegewa biskut wamejaa
  10. T

    JamiiForums Tanzania Mwana JamiiForums mwenzangu pumzika kwa amani. Nitaendelea kukupenda daima

    Write your reply...mkuu unazingua ujue
  11. T

    JamiiForums Tanzania Huwa nawaza, hivi ile vuta nikuvute ya Kikwete na Kagame ingekuwa ni Magufuli ingekuwaje?

    mbona huyo PK mzee baba mwanae sana wasingezinguana kabiisa yan
  12. T

    JamiiForums Tanzania Siwezi kuwatenga. Nakuja tufanye tour ya kibabe Dar tukitumia "magari" na nyie ndugu zangu

    Write your reply...GANJA SIO NZURI mkuu achana nazo
  13. T

    JamiiForums Tanzania Asante Mungu mwenyezi leo nimechangia sh elf kumi ya ujenzi wa kanisa dodoma kizota

    Write your reply...beira mkuu ukitoa sadaka hata mkono wa kushoto usiujue,sasa mpaka jf tumejua mkuu umeua yote kwa yote Mungu aliye juu akubariki sana
  14. T

    JamiiForums Tanzania Natafuta dawa ya chuma ulete

    kichwa cha habari kinajieleza wadau,tupeane mbinu biashara tunapiga biashara tunakimbiza sana jion unacheki salio halisomi tupeane maujanja mitaji inakata jaman
  15. T

    JamiiForums Tanzania Swali Butu: Mambo haya 4 Magufuli anayafanya tofauti na Marais 3 waliomtangulia! Nani anabisha?

    Write your reply...kama alivyowahi kusemaga mdau mmoja humu humu jf huyu mwanakijiji atakua doctor slaa
Back
Top Bottom