Kaka yangu kaoa mpalestina. Kwa sababu ya mapenzi alituambia ni MKIBOSHO. Tulikuja kujua ni mpalestina baada ya mwaka. Sasa wana miaka 12 kwenye ndoa na wanaishi vizuri. Wana watoto watatu, wamejenga, etc. tena mwanamke ndo catalyst kwenye hayo maendeleo
Matajiri bana. Utasikia nilianza kuuza urojo pale buguruni na mishikaki. (Ndo baghresa huyo). Mambo ya mikopo ya mamilioni ya dollar waliyokula dili na serikali na hawakuwahi kuyalipa wanayaruka! Urojo na mishikaki uza miaka elfu lazima Kuna kitu kinarukwa!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.