Sahihi mkuu mwenyewe was in à situation like yours lakini toka niushinde uoga naona mambo yanaenda na vijana wanazidi kuniita baba.
Ila pia oa usikose vyote
Early 30's
Huna mke
Huna mtoto
Huna maendeleo.
Pole.....miaka inaenda kwa kasi sana....think of you at 50's hali itakuwaje.
Jikatae...zama pori lolote jitese kwa miaka miwili then rudi town angalau na kakitu.
Heshima ya mtu ni pesa
Tabasamu la mtu ni pesa
Nguvu za kiume ni pesa.
Inshort...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.