Kule Waajemi na kule Wauthi aiseee dunia inahemea juuu

Kule Waajemi na kule Wauthi aiseee dunia inahemea juuu

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Posts
5,792
Reaction score
8,100
FB_IMG_1792228587737.jpg
 
Upendo wa waislam wenye misimamo mikali ni wa unafiki mkubwa! Muislam anayewapenda watu wote bila ya kujali imani zao, ndiye mwente upendo wa kweli, na huyo atawapenda hata waislam wenzake.

Ukisikia jitu linajiita muislam halafu linaua wasio waislam eti jwa kwaajili ya kufuata mafundisho ya uidlam, hilo tarajia litaua hata waislam wenzake.

Hao Hezbollah, Houthis, Hamas, wote ni wakala wa shetani, hawana upendo kwa yeyote. Fikiria kule Gaza, wananchi waliandamana kukataa utawala wa Hamas, walichoambulia ni kuuawa na hao Hamas. Huko Yemen, Houthis wanawaua waislam wenzao ambao ni Wayemen wenzao. Huko Lebanon, Hezibollah mara nyingi wamewaua Walebanon wenzao, wakamwua mpaka Rafiq Harrir alitekuwa waziri mkuu.

Nyakati zote, Mashariki ya kati ndiyo imeongoza kwa mauaji.
 
Upendo wa waislam wenye misimamo mikali ni wa unafiki mkubwa! Muislam anayewapenda watu wote bila ya kujali imani zao, ndiye mwente upendo wa kweli, na huyo atawapenda hata waislam wenzake.

Ukisikia jitu linajiita muislam halafu linaua wasio waislam eti jwa kwaajili ya kufuata mafundisho ya uidlam, hilo tarajia litaua hata waislam wenzake.

Hao Hezbollah, Houthis, Hamas, wote ni wakala wa shetani, hawana upendo kwa yeyote. Fikiria kule Gaza, wananchi waliandamana kukataa utawala wa Hamas, walichoambulia ni kuuawa na hao Hamas. Huko Yemen, Houthis wanawaua waislam wenzao ambao ni Wayemen wenzao. Huko Lebanon, Hezibollah mara nyingi wamewaua Walebanon wenzao, wakamwua mpaka Rafiq Harrir alitekuwa waziri mkuu.

Nyakati zote, Mashariki ya kati ndiyo imeongoza kwa mauaji.
The World is enjoying the religion of Peace!
 
Israel wangekuwa waislamu ungewachukia?
Usilete udini kwenye masuala mtambuka. Israel ndio kiini cha matatizo yote mashariki ya kati. Hata viongozi wa Ulaya wengi tu wanamlaumu Netanyahu/Israel. Usihusishe dini aisee. Pedro Sanchez waziri wa Uhispania ni mkristo ila anakemea uovu wa Israel.
 
Upendo wa waislam wenye misimamo mikali ni wa unafiki mkubwa! Muislam anayewapenda watu wote bila ya kujali imani zao, ndiye mwente upendo wa kweli, na huyo atawapenda hata waislam wenzake.

Ukisikia jitu linajiita muislam halafu linaua wasio waislam eti jwa kwaajili ya kufuata mafundisho ya uidlam, hilo tarajia litaua hata waislam wenzake.

Hao Hezbollah, Houthis, Hamas, wote ni wakala wa shetani, hawana upendo kwa yeyote. Fikiria kule Gaza, wananchi waliandamana kukataa utawala wa Hamas, walichoambulia ni kuuawa na hao Hamas. Huko Yemen, Houthis wanawaua waislam wenzao ambao ni Wayemen wenzao. Huko Lebanon, Hezibollah mara nyingi wamewaua Walebanon wenzao, wakamwua mpaka Rafiq Harrir alitekuwa waziri mkuu.

Nyakati zote, Mashariki ya kati ndiyo imeongoza kwa mauaji.

Tanzania hakuna mauaji?
 
Back
Top Bottom