Recent content by Simple F

  1. Simple F

    Baada ya U20 kuaibishwa kwa kichapo cha Mbwa mwizi huko Mauritania, Jamhuri Kihwelu afukuzwe haraka

    Nipo na wewe mkuu mtu ambaye timu za ligi kuu zimemshinda timu ya Taifa ataiwezaje tena vijana wadogo ambao wanahitaji kocha mwenye saikolojia ya hali juu sana [emoji26][emoji26][emoji26]
  2. Simple F

    Visa na Mikasa vya kusaka kwangu Utajiri toka Kigoma mpaka Kongo

    Mkuu pole sana Kamati ya Roho mbaya inafanya yake sio?![emoji36][emoji36][emoji36][emoji36]
  3. Simple F

    Ramani kali ya nyumba toleo jipya

    Hiyo nyumba kwa Dom inasimama kwa bei gn? Gharama za ujenzi!
  4. Simple F

    Ni mambo gani yanadhihirisha utayari wa mwanamke kuingia katika mahusiano ya ndoa/ mapenzi?

    Hebu jiulize kama yuko bize ukianzisha mawasiliano anatoa ushirikiano huo muda ameupataje? Acha mbwembwe muoneshe thaman yako, acha kubabaika wakati ushamuonesha una uwezo wa kumhudumia.
  5. Simple F

    Ni mambo gani yanadhihirisha utayari wa mwanamke kuingia katika mahusiano ya ndoa/ mapenzi?

    Oa mwanamke anaekupenda sana kuliko wewe unavyompenda hutajutia[emoji125][emoji125][emoji125]
  6. Simple F

    Edibily Jonas Lunyamila, miguu ya Dhahabu, kichwa chenye mamlaka ya kusoma alama zote ndani ya Uwanja

    Ngasa nakumbuka hadi dili la Lov-ham Denmark jamanii??!!!!
  7. Simple F

    Jenga nyumba kwa Tsh Milioni 10

    Kwa Dar hivyo vifaa bei yake kiasi? Na Dodoma je inawez kiwa kiasi gn?
  8. Simple F

    Mnaojenga nyumba, kuweni makini na watu mnaowaomba wawalindie nyumba zenu

    Nipe kazi ya kupangisha halaf nitakuwa nakuletea pango ili tupate hrla kama wewe unaogopa
  9. Simple F

    Kushinda kwa wimbo wa Master KG, Jerusalema kuna funzo gani kwa wasanii wetu?

    Wenzetu beat ndo huwa zinabeba nyimbo zao ila Bongo kimashairi wako mbali sana ukitoa wachache ambao mashairi yao ni matusi tu hivyo nashauri ni muda wakuwekeza kwenye beat kaliii
  10. Simple F

    Dada zetu, sio kila mwanaume anayekununulia bia anataka kukunyandua wengine ni kampani tu inatosha

    Huoni ulimnyima fursa ya kupata wakunyanduana nae wakati mwingine acha kupotezea madem muda!
  11. Simple F

    Tuliowahi kuachwa: Ni changamoto gani uliyokumbana nayo baada ya kuona umeachwa?

    Nilikaa mwaka mzima bila kutongoza wala kupiga mzigo maana nilikiwa nawachukia watoto kike mpaka akili zinarudi napiga mzigo aisee hadi nilikohoa damu siku tatu mfululizo aisee hadi kuna nyimbo huwa sizipendi kwa sababu zilitoka kipindi nimemwagwa mfano hakunaga ~ Sumalee lakini toka hapo...
  12. Simple F

    TATHIMINI ya SOKA (Mpira wa miguu) Nchini Kama ambavyo Don Nalimison anavyo chambua

    Umesomeka huku tunategemea kipaji tu ili wajanja wakashibe
  13. Simple F

    Ushawahi kuchukuliwa poa na mtu halafu akakuta sivyo kama alivyokudhania?

    Mwaka 2012 wakati nipo kituo cha Tembon - Mbezi wingu la mvua likatanda ghafla kwa sababu nilkuwa naelekea maduka tisa ikabidi nikodishe bajaji fasta ili hata mvua ikinyesha kabla sijafika nisilowe basi bhana wakati naita bajaji kwa pembeni mbali kidogo na nilipo alisimama manzi fulani hivyo...
  14. Simple F

    Sababu ya Senzo kuacha kazi Simba S. C. hizi hapa

    Badamu batachuruzika wallah.
Top Bottom