Recent content by pigriddy

  1. P

    JamiiForums Tanzania Ni Halali kabisa Kuyumba Na Kupoteza Muelekeo kwa CHADEMA. Mnyika Elimu Kidato cha 6 Huku Heche Akiwa Na Elimu ya Hapa na pale. Wafuasi nao sifuri

    Hao wenye elimu wamefanya kitu gani cha maana zaidi kuli my Hao wenye elimu wamefanya kitu gani cha maana zaidi kuiba rasimali za tanzania na kuliingiza taifa kwenye deni ambalo haliwezi kulipwa. Uwe unatumia akili na sio matako yako kujenga hoja. Punguani wahedi
  2. P

    JamiiForums Tanzania Huwezi kutaka katiba itakayodogosha ukubwa wa mamlaka...hapo hakutakuwa na Taifa moja

    Wewe ni matako watu tunataka kuwe na checks and balance, sio mtu mmoja yeye ndio kila kitu. Pale USA kuna vitu trump hawezi kufanya kwa maamuzi yake mpaka congress wapitie. Huo n8 mfano tu matako wewe
  3. P

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Kweli nilidhani peke yangu
  4. P

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Nmb tayari
  5. P

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Nmb tayari
  6. P

    JamiiForums Tanzania Mlete mwanao kwetu ELITE HOME TUITION umpatie elimu bora ya kweli

    Mnapatikana wapi
  7. P

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Nmb tayari
  8. P

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Nmb tayari wameweka
  9. P

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Makato yameshapita
  10. P

    JamiiForums Tanzania Vigezo na sifa za Mwanamke wa kuoa kwa 2024 - 2050

    Mpaka umefika umri huo ulionao umetoa bikra ngapi??
  11. P

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Tayari kweli
  12. P

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Nmb kitu tayari
  13. P

    JamiiForums Tanzania Kama wewe ni mtumishi wa umma au mfanyakazi anayetegemea mshahara, fuata ushauri huu

    Punguza ushauri watu wana mipango yao
  14. P

    JamiiForums Tanzania Nimeichoka simu yangu ya Samsung Galaxy nataka tu ninunue Tecno munanishaurije????

    Usisikilize watu tecno wana simu nzuri, ukiondoa samsung s series na note series. Samsung zote zilizobaki ni takataka tu, A series ndio ushuzi kabisa
  15. P

    JamiiForums Tanzania Watumishi wa Umma tupeane ushauri kuhusu mikopo inayotolewa na Taasisi mbali mbali za kifedha

    Huku jamii forum wajuaji wengi, we kopa kwa faida yako. Unataka ukistaafu bado uendelee kukopa tu.
Back
Top Bottom