Recent content by njujujr

  1. njujujr

    S 400 ya urusi na IRONE DOME ya Israel

    Ukiwaangalia hao waisraeli wazungu kabisa aisee
  2. njujujr

    Maadui walioizunguka Israel wako zaidi ya million 500 ni nini kinachowashinda kuifuta Israel?

    USA na ulaya ndiyo wanayoiweka hiyo israel mashariki ya Kati kulinda masrahi tu hakuna kitu
  3. njujujr

    Maadui walioizunguka Israel wako zaidi ya million 500 ni nini kinachowashinda kuifuta Israel?

    Kichaa mmoja kuendelea kuamini ukiliombea taifa la Israeli unabalikiwa
  4. njujujr

    S 400 ya urusi na IRONE DOME ya Israel

    Mmarekani alimpiga vita uturuki kununua s400
  5. njujujr

    S 400 ya urusi na IRONE DOME ya Israel

    Ndiyo maana alimpiga vita uturuki kununua S 400 kumbe wanazijua balaa lake huko siria nasikia ilikuwa hakikatizi kitu
  6. njujujr

    S 400 ya urusi na IRONE DOME ya Israel

    Nimeelewa hii kubwa sana shukrani
  7. njujujr

    Jinsi Eric Shigongo alivyojiunga Chuo Kikuu akiwa na elimu ya msingi

    Haya ni madhara ya kutopenda kusoma umesoma mwanzo umerukia mwisho rudia kusoma hatuna haja ya kukueleza
  8. njujujr

    S 400 ya urusi na IRONE DOME ya Israel

    Kwa jinsi mambo yanavyoendelea kuumana huko kwa mahasimu wawili Israel vs Palestine natamani nijue ipi security system bora dhidi ya mashambulizi ya angani kwa wajuzi wa mambo?
  9. njujujr

    Kenya imecheza sana ujasusi wa kiuchumi dhidi ya Tanzania. Should this necessarily be "quid pro quo"?

    Huwezi kuwakwepa kwa njia yeyote kwenye ustawi wa taifa na pia kiulinzi na usalama nchi yeyote vyombo vya ulinzi kama Tiss ndiyo wenye jukumu la kuishauri selikari ktk kuenda mbele iwe kwa njia hata ya kufanya ujasusi kwenye nchi nyingine ukiona nchi inafeli ktk uchumi,kisiasa na ulinzi ujue...
  10. njujujr

    Prof Assad: Utawala wa Magufuli haukuwa na Nia njema na taifa letu

    Ww kwa iq ipi ww ulio nayo kichwa maji
  11. njujujr

    Ulinzi na usalama

    Unaangalia muvi imetafsiliwa unajifunza nn huko
  12. njujujr

    Tusidanganyane aisee, gari ina heshima yake mtaani.Kipindi hiki kujenga nyumba ni kuleta umaskini na kujimaliza mwenyewe

    Ukiwa hauna familia lazima uone gari muhimu zaidi ya nyumba sababu ya kuteseka kiakili sehemu za starehe ungeacha kwenda huko usingeona gari muhimu sana ukipata familia ukakaa nayo mwenyewe ndio utajua umuhimu wa nyumba
  13. njujujr

    Kwanini Instagram na Facebook bado wanamlilia Magufuli?

    Ww pia unaonekana kada unasema kuhusu kada
  14. njujujr

    Ni lini Serikali itafikiria kuweka surveillance Technology Mtwara kukabiliana na hali tete ya Msumbiji?

    Toka niijue tanzania yangu vizuri kidigo sina wasi yaliyofanyika kibiti mungu anajua tz tuko salama sana
Top Bottom