Joe Biden ameshindwa kuvaa viatu vya Trump?

Joe Biden ameshindwa kuvaa viatu vya Trump?

The Genius

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Posts
828
Reaction score
2,110
Joe Biden amekuwa ni mtu wa maneno matupu bila vitendo tofauti na mtangulizi wake Trump.

Je kama Trump angekuwa kwa ofisi muda huu, Ukraine isingekuwa kwenye hali hii?
FB_IMG_1645774952696.jpg
Screenshot_2022-02-25_104501.jpg
 
Mimi namuunga mkono Joe Biden, kwa sasa dunia haihitaji vita ya tatu, tunahitaji amani na peaceful resolutions kwa migogoro kama hiyo ya Ukraine na Russia

Vita inaumiza,inarudisha nyuma, inawatesa na kuua wasio na hatia, sidhani kama ndio tunachokihitaji kwa sasa

Tuombe amani itawale maisha yaendelee la sivyo hiyo vita ikitokea huko itatuathiri hata sisi tena kwa kiasi kikubwa, imagine mmarekani nae anaingia vitani kitakachofuata ni silaha za maangamizi ambazo zitagharimu maisha ya viumbe vyote duniani

Mrusi yeye hana cha kupoteza, kutumia Nuclea ni dakika, na target yake kubwa ni Marekani, the good thing ni kwamba marekani hajakubali kuingia kwenye huo mtego ambao ungegharimu maisha ya wengi duniani
 
Mimi namuunga mkono Joe Biden, kwa sasa dunia haihitaji vita ya tatu, tunahitaji amani na peaceful resolutions kwa migogoro kama hiyo ya Ukraine na Russia

Vita inaumiza,inarudisha nyuma, inawatesa na kuua wasio na hatia, sidhani kama ndio tunachokihitaji kwa sasa

Tuombe amani itawale maisha yaendelee la sivyo hiyo vita ikitokea huko itatuathiri hata sisi tena kwa kiasi kikubwa, imagine mmarekani nae anaingia vitani kitakachofuata ni silaha za maangamizi ambazo zitagharimu maisha ya viumbe vyote duniani

Mrusi yeye hana cha kupoteza, kutumia Nuclea ni dakika, na target yakw kubwa ni Marekani, the god thing ni kwamba .arekani hajakubali kuingia kwenye huo mtego ambao ungegharimu maisha ya wengi duniani
Kama ulichoandikwa ni kweli, basi itakuwa ama hujui kusoma au hujui kusoma kilichosomwa!
 
Kama ulichoandikwa ni kweli, basi itakuwa ama hujui kusoma au hujui kusoma kilichosomwa!
 
Mimi namuunga mkono Joe Biden, kwa sasa dunia haihitaji vita ya tatu, tunahitaji amani na peaceful resolutions kwa migogoro kama hiyo ya Ukraine na Russia

Vita inaumiza,inarudisha nyuma, inawatesa na kuua wasio na hatia, sidhani kama ndio tunachokihitaji kwa sasa

Tuombe amani itawale maisha yaendelee la sivyo hiyo vita ikitokea huko itatuathiri hata sisi tena kwa kiasi kikubwa, imagine mmarekani nae anaingia vitani kitakachofuata ni silaha za maangamizi ambazo zitagharimu maisha ya viumbe vyote duniani

Mrusi yeye hana cha kupoteza, kutumia Nuclea ni dakika, na target yake kubwa ni Marekani, the good thing ni kwamba marekani hajakubali kuingia kwenye huo mtego ambao ungegharimu maisha ya wengi duniani

Kama target ni marekani si angerusha hata kipande cha Risasi marekani aone ukubwa USA, ile era ya invasion na mavita imepitwa na wakati the world is uniting and new capitalism is taking over naturally huwezi kuforce otherwise.
 
Kama target ni marekani si angerusha hata kipande cha Risasi marekani aone ukubwa USA, ile era ya invasion na mavita imepitwa na wakati the world is uniting and new capitalism is taking over naturally huwezi kuforce otherwise.
Uvamizi wake wa Ukraine alitegemea kabisa Marekani ataingia direct lakini marekani ameingia indirect kwa kuimpose sunctions badala ya kutuma vikosi, take it from me, kama marekani angetuma vikosi vya mahambukizi Russia angepata point nzuri ya kumpiga mmarekani tena angetumia sikaha za maangamizi, na ndio maana akisema yeyote atakaejiingiza atapata pigo la kihistoria
 
Joe Biden amekuwa ni mtu wa maneno matupu bila vitendo tofauti na mtangulizi wake Trump.

Je kama Trump angekuwa kwa ofisi muda huu, Ukraine isingekuwa kwenye hali hii?View attachment 2130560View attachment 2130561
Trumph aliwekwa madarakani na putini, rejea kesi ya trumph kuwasiliana na urusi.
Kelele za trumph ni debe tupu, China tu ilimsumbua mpaka anaaga ofisi.
 
Hata angekua nani asingeweza kupigana na Urusi eti kwa Ukraine

Huyo Tramp si kaekewa biti na kiduku au ulishahau
Huyo Tramp si kambi zake za jeshi zilichakazwa na balistik missiles za Iran akaambiwa hicho ni kikofi cha uso tu fanya hata kujibu uone kitakacho kutokea, kitu ambacho tokea world war 2 hakuna nchi hata moja iliyowahi kushambulia kambi za marekani ni Iran pekee alieweza
 
According to reports in response to yesterdays sanctions in the UK, Russia has reportedly closed its airspace to all UK affiliated aircraft.
 
Kama target ni marekani si angerusha hata kipande cha Risasi marekani aone ukubwa USA, ile era ya invasion na mavita imepitwa na wakati the world is uniting and new capitalism is taking over naturally huwezi kuforce otherwise.
Ninyi si mlisema hatarusha mawe karusha risasi sasa
 
Back
Top Bottom