Unachamba kishandu?
Ndio ni wewe bottom wangu vipi leo sikutoi ny'a?
Wewe ni mwanamke? You think i can be offended na matusi ya gender yako?
Hizi siku ni za kuvuja una hela ya ped au huna niku buyie?
Unajua maana ya TASAF unajua TASAF ina wanufaika wangapi?
Unajua hadi so called your country towns have a lot of people with TASAF membership?
Do you know even your higher education loan board iko na TASAF members?
Upande huu una uhakika utaniweza?
Kama ndio sema su
Vizazi mnavyo?
Watu ni wafupi, weusi nani mrembo ushawahi kumuona anatokea Makete we mshamba
Kikabila kidooooogo alafu bora mngekuwa wazuri kazi kuchamba umbea tu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.