Recent content by mnyambilisi

  1. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Tetesi: Zinazodaiwa kuwa sababu za RC Meck Sadiki, Jaji Mujulizi na Jaji Upendo Msuya kuacha kazi

    Mtoa uzi unaleta siasa kwenye mambo ya msingi,kwani ni muda wametenda hayo makosa kwann wajiuzuru leo?
  2. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Nimefuma kitabu chake chenye majina ya wanaume 50 aliowahi kutembea nao

    Na ww umetembea na wangapi,weka idadi kwanza ndiyo uombe ushauri
  3. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Clouds mjiandae kupita katika kipindi kigumu

    Malipo huwa ni hapahapa,clouds wqnavuna waliyopanda kwq muda mrefu,ila itawasaidia kurudisha imani kwa wasikilizaji waliyokuwa wamepoteza
  4. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Chumba cha kaburi alimozikwa Yesu chafukuliwa tena

    Nafikiri huu uzi unazungumzia watu fulani na ww kama si waimani hiyo ni bora usichangie maana ianaweza kuwq mbaya
  5. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Tetesi: Wabunge kadhaa waanza kuwasiliana kwa ajili ya wao pia kuchukua maamuzi magumu

    Hakuna watu waoga kama wqbunge wa ccm maana wengi hwakushinda walishindishwa
  6. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Nimesikitishwa na aina hii ya usajili unaofanywa na Mwenyekiti wangu Freeman Mbowe

    Tangu lini ccm akafurahia mafinikio ya chadema? tuache ubaguzi katiba inawaruhusu kuwa wqnachama wa chama chochote
  7. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Kwanini Padri Luther aliondoa baadhi ya vitabu kwenye Biblia, na kwanini alijiondoa Kanisa Katoliki?

    Naomba tukiwa tunatoa mada tuwe na evidance maana kuna watu tutawajenga au kuwapoteza hivyo naomba tuwe makini,tusitoe mada kishabiki
  8. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Nimetokea kumpenda shemeji yangu sana

    Kaombewe unamapepo
  9. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Msaada: Mpenzi wangu hapendi kunyonyana ndimi (denda)

    Labda ww ni mchafu hapendi harufu
  10. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Timu Maalim’ wasusa mjengo wa ‘Timu Lipumba’

    Safi sana
  11. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Mtego wa TAKUKURU wamnasa Mhadhiri NIT akiomba rushwa ya ngono

    Hiyo siyo habari,Kuna mambo mangapi ambayo hawayafatilii?
  12. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Hivi 2020 kuna Mtanzania ataipigia kura CHADEMA au upinzani?

    Mm nitakuwa wakwanza
  13. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Pendekezo: TBC, TBC Taifa, TBC FM zifungwe mara moja ili kuokoa gharama

    Bora niangalie katuni
  14. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Tetesi: TBC wafanya kikao usiku wa manane, kimeisha saa 11 alfajiri

    Ikiweza kuwa tv ya taifa kama channel nyingine za taifa itafanya vizuri tatizo ipo kichama ndiyo maana hata watu wanao angalia huwa ni wanachama wao
  15. mnyambilisi

    JamiiForums Tanzania Kingunge: Bila tume huru, wapinzani wasahau kuingia Ikulu

    Kama vyama vya upinzani havitadai tume huru ya uchaguzi hata mm siumizi kichwa kuchagua.tunafanyana watoto maana mshindi anajulikana hata kabla ya kura kwann niumize kichwa changu.sahivi wqmekaa kimya haf ikifika 2020 watasema wameibiwa kura.
Back
Top Bottom