Recent content by minji

  1. minji

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787]loh
  2. minji

    Binti mweusi zaidi aingia kwenye kitabu cha rekodi cha Guinness

    Aisee huyu ndio mweus sasa
  3. minji

    Taarifa kamili: Chanzo vifo waliokula KASA Micheweni Pemba hiki hapa

    Daah kwa sura yake ilivyo watu wana roho ngum jmn au ni uroho tu sasa huyo kasa m namuita kobe wa majin walikulaje watu thelathin mbona nashangaa
  4. minji

    Whatsapp hidden secrets

    Asante
  5. minji

    Nyota ya uzazi inavyotesa mahusiano yangu

    Wiki moja tu duuh
  6. minji

    Uzi wa vyakula tu

    Sijui naiona vip tu na sijawah ionja kabisa ila nyumban ni wapenz wa hiyo mboga mm hapana kabisa
  7. minji

    Uzi wa vyakula tu

    Hii samak huwa situmii kabisa
  8. minji

    Uzi wa vyakula tu

    Sana vinanoga
  9. minji

    Uzi wa vyakula tu

    Rahaa hapo ningeanza na mlenda half samak ningekula mwishoo napenda sana mlenda inabid leo nile hiv mchana [emoji3059]
  10. minji

    Shaffih Dauda Vs Haji Manara

    Ila shafii dauda anamuweza manara,manara anajaa gesi mpk anamuandika kbx kwenye post zake shafii mm naona safii sana kwa shafii ampeleke hivyo hivyo msukule anaboa
  11. minji

    Manara: Yanga wameshamalizana na Chama, kumtangaza muda wowote kuanzia sasa

    Kama wamemchukua chama si wamchukue tu cc wana wa msimbazi wala chsma co ndio simba pekee tunaemtegemea Simba fc itabaki kuwa simba huyo mwimba taarabu ataimba sana ni msemaji wa yanga ila kutwa kutusemea sisi wa msimbazi
  12. minji

    Je, umewahi kupitia bullying kwenye maisha yako?

    Ni ngumu sana kuchangia kama wewe tu umeficha
  13. minji

    Marafiki na Visa vyao[emoji23]

    Duuh na ndio walimsomesha na bado anatema mbovu maisha haya amegundua makosa anaomba msamaha au ana kibur bado
Top Bottom