Hiii ndo nchi yetu, wenye nacho wanazidi kuwabana wanyonge, hadi sasa hivi sijui wanasubilia nini kutangaza hizo ajira mpya ili watu wajipange kwenda mapema kwenda kwenye vituo, matokeo yake wanakuja kutangaza mda umeenda na unapewa siku 7, uwe umelipoti sasa hiii tabia sijui ina maana gani.
Mimi sisemi chochote ila serikali inazingua sana,AJIRA mpya ZINAPIGWA KALENDA TU, DU!! YAANI hii NCHI JAMANI, UWIIIIIIII TRUMP UKO WAPI JAMANI[emoji48]
Jamani mambo mengine yakuacha kama yalivyo kwani nani anapenda kushindwa kufikia malengo hapa Duniani? Hebu tuache malumbano huu ni mda wa kujijenga wenyewe let the winner be the winner , more over there is no trueth without research.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.