Mapenzi yameurarua moyo wangu


Namge

Namge

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,184
Likes
1,197
Points
280
Namge

Namge

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,184 1,197 280
Jamani wana jamnvi,

Hivi karibuni nilianza kutia shaka nyendo za mpenzi wangu ambae ni mwanachuo wa chuo fulani maarufu tu hapa nchini. Katika kutaka kujiridhisha na doubts zangu nikaandaa mtego simple tu.

Ishu ilikuwa hivi, kwa siku za karibuni amekuwa akidai ana msururu wa test kiasi kwamba anahitaji break kidogo apate mda kidogo wa kujisomea zaidi na marafiki zake (group discussion) mi hewala bana sikuwa na kinyongo as long as mbibie anatafta GPA kali basi kheri.

Japokuwa hapo mwanzoni haikuwa hivyo ili kujiridhisha na kinachoendelea niliamua kupachika kinasa sauti chumbani kwake ki intelligencia ili kubaini hizo discussion anazofanya na rafiki zake kiasi cha mimi kutomjulia hali ni zipi. Baada ya kuwa nimepachika kifaa hicho nilijipa one week then leo siku ya mapumziko nimeenda kwake kumsabahi na kukichukua kifaa hicho.

Niliyokutana nayo wandugu ni hatari ni binti kachezeshwa gwaride la kiutu uzima na dalili zote za mchezo haramu ila kiufupi huyu mpenzi mwana zuoni amenishinda tabia.
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Hahahahahahaahah ABIRIA CHUNGA MZIGO WAKO o_O Wewe kuwa fair to habari za kupenda njoo mpende wife kimachale akifyetuwa vitoto kama mimi hapa nampenda kwa mbaliiiiiii
 
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,438
Likes
2,819
Points
280
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,438 2,819 280
Ilivokaa kaa hiii kuna harufu sio nzuri
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,139
Likes
4,518
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,139 4,518 280
Nadhani mpaka hapo imengetosha kujua kama sio mwanamke wa type yako,na sio vizuri kumfedhehesha as a man muache
mwambie aendelee na masomo na usimtafute tena...
 
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
393
Likes
115
Points
60
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
393 115 60
Jamani wana janvi.. Hivi Karbun nlianza kutia shaka nyendo za mpnz wangu ambae ni mwanachuo wa chuo fulani maarufu tu hapa nchini... Katika kutaka kujiridhisha na doubts zangu nikaandaa mtego simple tu.
Ishu ilikuwa hivi, Kwa Siku za Karbun amekuwa akidai ana msululu wa test kias kwamba anahtaji break kidogo.. apate mda kidogo wa kujisomea zaid na marafiki zake.. (group discussion) mi hewala bhana Ckuwa na kinyongo as long as mbibie anatafta GPA Kali bhas Kher..
Japokuwa hapo mwanzoni haikuwa hivyo..
Ili kujiridhisha na kinachoendelea niliamua Kupachika kinasa sauti Chumban kwake ki Intelligencia Ili kubaini hizo discussion anazofanya na rafik zake kias cha mimi kutomjulia hali ni zipi..
Baada ya kuwa nmepachika kifaa hicho nilijipa one week then leo Cku ya mapumziko Nmeenda kwake kumsabahi na kukichukua kifaa hicho.
Niliyokutana nayo wandugu ni hatari
Ni binti kachezeshwa Gwaride la kiutu uzima.. Na dalili zote za mchezo haramu..
Najarbu kutupia kipande cha recordings nashindwa..
Ila kiufupi.. Huyu mpenz mwana zuoni amenshinda tabia..

NB.. Mwenye kuweza kunielekeza namna ya kuapload audio anielekez Ili niweze kuleta Japo kipande kimoja cha recordings hizo.

Mliisha ambiwa siku nyingi mambinti wa vyuoni wa enzi hizi za dot.com wengi wao hawajatuliaaaa......
 
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
248
Likes
229
Points
60
Age
25
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
248 229 60
Duuuuh!! Hatareee cpat picha ulivokuwa unaisikilizia voice yake ulikuwa kweny hali gan mkuu,ila usimuulize wala nn Fanya yako
 

Forum statistics

Threads 1,274,221
Members 490,631
Posts 30,505,121