Recent content by Man fila ndu

  1. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Ila Trump ni wa sjabu sana.

    Mmmmm ! Mudi ushaanza sasa
  2. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Livestream firing squad execution of Nidal Hasan, Je utaiangalia au utashindwa?

    Mbona hakujilipua sasa ?
  3. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Kwa nini hawa Watatu hawakujitoa Muhanga? Walikuwa wanapenda kuishi? Ila wenzao wafe?

    Sawa Mrs. Baraka umeeleweka.
  4. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Kwa nini hawa Watatu hawakujitoa Muhanga? Walikuwa wanapenda kuishi? Ila wenzao wafe?

    Dada yangu vipi ? Unalinda lakini Mgongo wako ?
  5. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Ndugu zangu Waislamu hii inaruhusiwa kidini?

    Ushaanza kuwakana Wenzako walio ukoo wa Mudi
  6. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Mwaka mmoja bila Humphrey Polepole: Sauti yake ilikuwa ya kinabii

    weeee, weee Wakitu.... unanijumuisha na mimi, sema Wakiku ... kama umezoea huo mchezo katafute mabwana wengine dada. Mimi nalinda Mgongo wangu.
  7. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Majina ya sura zote 114 za Quran Tukufu kwa Kiswahili

    Kitu sura ya Ng'ombe
  8. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Mwaka mmoja bila Humphrey Polepole: Sauti yake ilikuwa ya kinabii

    Mbona una hasira hivyo dada ? Kwa hiyo unataka kusema kuwa Nyerere alimteka na kumuua Mumeo ?
  9. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Mwaka mmoja bila Humphrey Polepole: Sauti yake ilikuwa ya kinabii

    Weee Binti kuwa na roho ya huruma hata kama unalipwa
  10. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Mohamed alipenda kujitofautisha tu kukataa kifo cha Yesu

    Inaonekana unamsikiliza sana Babu yako mazinge
  11. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Mohamed alipenda kujitofautisha tu kukataa kifo cha Yesu

    Kumbe unadhani kwa hiyo hauna uhakika kimahesabu kama Allah = Shetan
  12. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Mchungaji Msigwa tells police: The evils that you did to Tanzanians on 29th October, 2025 will haunt you to the grave

    Walewake vipi tene, alikuomba Mgongo ? Mnaambiwa kila siku Vijana mtumze migongo yenu wewe hauelewi alafu unakuja kulalamika hapa.
  13. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Peter Madeleka: Nasubiri nione WATAMSHITAKI KWA “KOSA” GANI?

    Kwa hiyo mume wako Mwai yeye ni Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa au Serikali ya kijiji
  14. Man fila ndu

    JamiiForums Tanzania Askofu Mwamakula: Makonda halijui vizuri Kanisa

    Weee dada mbona maraisi wamepita wengi tu ?Au Nyerere ndio alie-kukuna peke-yake !!?
Back
Top Bottom