Sio kweli, kwani baada ya miaka mingi sana kupita na utumwa na ukoloni kuisha na Mtu mweusi kuwa huru mkafanya nini hasa ambacho Dini iliwazuia kufanya?
At times huwa unaongea Madini sana
Ulichosema ni kweli Sheikh, sio eti Mtu anavaa suti halafu anenda kupanda baiskeli au anakula maembe from hand to mouth bila kuyakata ni kuivua heshima suit.
Halafu eti kuna Wizara rasmi inayohusika na hayo mambo na bado kuna taasisi za Ustawi wa jamii, sijui haya hawayaoni au hawana mikakati kabisa ya kutatua hili?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.