Recent content by Kingsharon92

  1. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Msanii Gachi aliyeimba wimbo wa “Samia Tunamkubali, Alalamikia Kuvunjwa kwa Biashara Yake Singida

    Apostle kuna muujiza huku🤣🤣🤣
  2. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Ukweli ni silaha kali, hata Wakuu wa vyombo vya ulinzi na usalama wanaukimbia

    Mauaji ya October 29
  3. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Hongera Sisimizi shujaa kuwafyatisha mkia"The Big Five".

    Mbona taarifa za kwenda masai mara sisi swala hatukuambiwa huku pori la burigi?
  4. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Ukweli ni silaha kali, hata Wakuu wa vyombo vya ulinzi na usalama wanaukimbia

    Hivi mkuu hata ungelikuwa wewe kwa ujinga uliofanyika mo29 ukiwa kama mkuu wa vyombo vya ulinzi na usalama ungekubali kwenda mahakamani kuhojiwa na Lissu jamani bora wafute kesi wakikubali kuna mmoja anaenda kufa kwa kisukari au pressure
  5. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Hivi sheria zinawaruhusu Polisi kuwapiga Raia? Hapo Huyo mtuhumiwa hana silaha yoyote lakini anapigwa tena mbele za watu, Je, wakiwa naye sirini?

    Tatizo ni sisi raia hawa polisi na viongozi tukumbuke wana watoto wazazi na ndugu zao njia sahihi ilikuwa ni kudili na familia zao tu wakiua ndugu yako wewe usichague ndugu wa polisi tia moto nyumba nzima mbona ingefikia hatua tungeheshimiana
  6. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Sio kila kiberiti nichakutikisa, vingine nivya gesi, vitakulipukia - Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba.

    Huoni mafisi yalishaanza kutafunana yenyewe kwa yenyewe yanatoana maini
  7. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Hivi sheria zinawaruhusu Polisi kuwapiga Raia? Hapo Huyo mtuhumiwa hana silaha yoyote lakini anapigwa tena mbele za watu, Je, wakiwa naye sirini?

    Kuna hawa polisi na askari wa idara ya wanyamapori tanapa nakuapia hawa watu ni zaidi ya simba au mbwa nwitu utu hawana yana roho za kikatili
  8. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Sio kila kiberiti nichakutikisa, vingine nivya gesi, vitakulipukia - Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba.

    Moja ya waziri mkuu wa hovyo na haramu kuwahi kutokea nchi hii basi ni hiki kiazi mbatata MWIGULU
  9. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Sio kila kiberiti nichakutikisa, vingine nivya gesi, vitakulipukia - Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba.

    Anajiona yuko salama kumbe ameegemea nguzo iliyoliwa na mchwa ndani kwa ndani CCM hawaachiani maji mezani CCM kuna mafisi, kauli za rais mstaafu jk
  10. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Ikijulikana mahakama ilidanganya kuhusu CDF itaaminika tena?

    Lissu akili kubwa sana
  11. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Hongera Sisimizi shujaa kuwafyatisha mkia"The Big Five".

    Wamekimbilia Masai mara kujificha
  12. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Libakiriwe sana tumbo lililomzaa Tundu Lissu

    Katuga ni mpango wa shetani kama alivyo samia na genge lake haramu
  13. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Libakiriwe sana tumbo lililomzaa Tundu Lissu

    Wewe nzi muwaza vinyesi muda wote
  14. Kingsharon92

    JamiiForums Tanzania Libakiriwe sana tumbo lililomzaa Tundu Lissu

    Nimeshakwambia wazazi wako walitoa uchafu viunoni mwao ungelikuwa na akili mpenda haki usingejibu upuuzi kama huu
Back
Top Bottom