Recent content by huskryderz

  1. huskryderz

    Watumishi waliohamishwa Utumishi kuanzia Agosti 2019 hadi Julai tarehe 15, 2020

    Idara ya Tamisemi embu mjitathimi kwanza, kuna majina yali leak mwezi wa September ya Uhamisho kwani watu hawajatolewa au kupewa Uhamisho kwa muda mrefu sana na mbaya zaidi inaonekana wengi mnataka rushwa na kujuana wakati barua za watumishi zimepitishwa kufuata utaratibu. Inakuaje mnashindwa...
  2. huskryderz

    Tatizo la Tumbo Kuunguruma

    Asante sana kwa ushauri, ila nimejaribu kwenda mpaka Muhimbili hila mafanikio. Labda niendelee kuangalia kuwaona madaktari wengine na hospital nyingine hapa nchini.
  3. huskryderz

    Tatizo la Tumbo Kuunguruma

    Habari wadau, nina tatizo la tumbo linatoa mngurumo ni kwa muda mrefu sana. Nimekwenda hospital nyingi na kuonana na madaktari wengi pamoja na kutumia madawa mbalimbali lakini sikuweza kupata suluhisho la tatizo langu. Kila daktari alikuwa na mtazamo wake wapo waliohisi kuwa nina tatizo la...
  4. huskryderz

    Tundu Lissu: UKUTA umedhihirisha CCM sio chama cha siasa

    Sasa tumeondoa maneno!
  5. huskryderz

    Lindi na Mtwara amkeni

    Pia ningependa kuwahasa wananchi wa mkoa wa Mtwara na Lindi yaani kusini nzima kuwapuuza wabunge au watu wanaokuja kuomba kura kutoka CCM kwani itikadi na utekerezaji wao hakuna tofauti na kama mnahitaji kubadili kanda ya kusini. Mfano, Hivi punde pia nimesikia Nape Nahuye anakuja jimbo la Mtama...
  6. huskryderz

    Sheikh Ponda ajeruhiwa vibaya baada ya kupigwa Risasi mjini Morogoro

    m.facebook.com/TAJOA?refid=28&_ft_=qid.5910730000495572446%3Amf_story_key.-2878228964847103542 kuna baadhi vyombo vinareport hv, jamani hii nchi ipo wapi saiz na tunaenda wapi!?
  7. huskryderz

    Sheikh Ponda ajeruhiwa vibaya baada ya kupigwa Risasi mjini Morogoro

    m.facebook.com/TAJOA?refid=28&_ft_=qid.5910730000495572446%3Amf_story_key.-2878228964847103542 kuna baadhi vinareport hv, jamani hii nchi ipo wapi saiz na tunaenda wapi!?
  8. huskryderz

    Job Announcement

    pole sn mkuu! zinafunguka mbona!
  9. huskryderz

    Job Announcement

    mbona zina funguka wakuu
  10. huskryderz

    Job Announcement

    MANAWASA invites a job seekers
  11. huskryderz

    Job Announcement

    If your interested with this please apply guys
  12. huskryderz

    Exclusive: CHADEMA yafichua mbinu za kukiua chama - June 23, 2013

    ---- you ccm, ------- sn hawa jamaa!
  13. huskryderz

    Nape: Mlipuko wa bomu la Arusha yawezekana ulipangwa na CHADEMA wenyewe

    alichokuwa anataka kusema kuwa hata mlipuko wa bomu arusha lilitokea kanisani walipiga wahumini wenyewe!? It is a shame kwa CCM na viongozi wake wote!
Top Bottom