Lindi na Mtwara amkeni

chinembe

JF-Expert Member
May 16, 2015
5,678
2,000
Lindi na Mtwara waamke na waungane na wabunge wa upinzani kupinga sheria za gesi.

October Lindi na Mtwara zote ziwe upinzani.
 

huskryderz

Member
Dec 23, 2011
24
45
Pia ningependa kuwahasa wananchi wa mkoa wa Mtwara na Lindi yaani kusini nzima kuwapuuza wabunge au watu wanaokuja kuomba kura kutoka CCM kwani itikadi na utekerezaji wao hakuna tofauti na kama mnahitaji kubadili kanda ya kusini. Mfano, Hivi punde pia nimesikia Nape Nahuye anakuja jimbo la Mtama nawaombeni sana ndugu zangu msije mkampa nafasi kiumbe kutoka CCM nadhan mfano mnao wilaya ya Masasi na Lulindi hakuna la maana wabunge wao wamewahi kutetea katika miaka yao yote wakiwa bungeni na kuunga hoja ambazo hazina tija na maslahi ya Kusini.
 

Nakapanya

JF-Expert Member
May 22, 2012
2,099
2,000
lindi na mtwara waamke na waungane na wabunge wa upinzani kupinga sheria za gesi...October lindi na mtwara zote ziwe upinzani

waamke kivipi?wapinge sheria ipi ya gesi?unaweza kuniambia hiyo sheria inazungumzia nini?na kwanini iwe kwa Lindi na mtwara peke yake?je gesi ni yao peke yao?.....vague...
 

chinembe

JF-Expert Member
May 16, 2015
5,678
2,000
waamke kivipi?wapinge sheria ipi ya gesi?unaweza kuniambia hiyo sheria inazungumzia nini?na kwanini iwe kwa Lindi na mtwara peke yake?je gesi ni yao peke yao?.....vague...
kwani bungeni kunajadiliwa sheria ipi?? na ka nini wapinzani wanagoma?? kipindi kle mmepeleka jeshi kama mlikuwa na nia nzuri si mngepeleka miswada ya sheria?? na kwa nini mnaipeleka bila hata watanzania kujua nini mnakipeleka??? mnapeleka hati ya dharura kwani hiyo ni gesi ya ushuzi kwamba inataka kutoka
 

mzalendo-wa-tz

JF-Expert Member
Dec 15, 2014
404
225
Gesi haiharibiki hata mwakani tunaweza tukaijadili tu hiyo sheria, tunahitaji kujua humo ndani ya hiyo sheria kunaniiii. Kama ni mambo mazuri itakuwa heri ila kwa mpera mpera huu mmhh lazima kuna jambo aisee
 

chinembe

JF-Expert Member
May 16, 2015
5,678
2,000
Gesi haiharibiki hata mwakani tunaweza tukaijadili tu hiyo sheria, tunahitaji kujua humo ndani ya hiyo sheria kunaniiii. Kama ni mambo mazuri itakuwa heri ila kwa mpera mpera huu mmhh lazima kuna jambo aisee
hawa jamaa wanafanya mambo kama wao na familia zao na koo zao wanahama kesho
 

nG'aMBu

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
1,542
2,000
Tatzo wamakonde,wamwera, wamaraba wananunulika kirahisi, October utasikia kashinda murji
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom