Recent content by HELA

  1. HELA

    Kama Yanga SC ingeshinda leo Watangazaji na Wachambuzi walipanga kusema haya Kesho ila kwakuwa imefungwa watasema hivi..

    Yusuph Mkule na Paul Mkai Wasafi FM hawa jamaa ni wanazi wa Yanga hata wenyewe wanajijua
  2. HELA

    Picha ya wachezaji wakubwa huko south africa wanaoomba kujiunga yanga sc

    Hahahahaa Tff ndiyo wabaya wetu. Karia atoke hahaha
  3. HELA

    Youtubers tukutane hapa

    Nimeshakucheki
  4. HELA

    Youtubers tukutane hapa

    Changa sana hii mkuu
  5. HELA

    Youtubers tukutane hapa

    Mkuu natafuta channel ya kununua yenye Subscribers wengi
  6. HELA

    Morrison kupewa ushindi,wachambuzi maandazi leo limewashuka

    Hata washabiki wa yanga hawawezi kuwasema chochote GSM waliowaingiza chaka. hata ishu za Laliga kuna chenga nyingi sana.
  7. HELA

    Kamala Harris ndiye mgombea mwenza wa Joe Biden

    Ana approval rate kubwa sana kwenye chama chake cha republican
  8. HELA

    Kamala Harris ndiye mgombea mwenza wa Joe Biden

    Kuna watu wapo nyuma yake.tena wengi tu
  9. HELA

    Kamala Harris ndiye mgombea mwenza wa Joe Biden

    Huyu mama alishindwa kampeni za urais, alishindwa ku connect na black community ..... Biden baada ya kuokolewa na black community kwenye primary - black community imekuea iki demand more .... wanamuendesha sana babu mara watake achague supreme court judge mweusi kama nafasi ikitokea, mara AG...
  10. HELA

    TFF ndiyo imekwama hapa sakata la Morrison?

    Kwa kuangalia tarehe, taarifa ya yanga ni uongo. email hiyo inahitaji majibu na action
  11. HELA

    Naona 99.9% Yanga anashinda dhidi ya Morrison

    GSM wanaivuruga sana Yanga. hawajashtuka tu na mapicha picha yao
  12. HELA

    Ukiona wachambuzi maandazi kwenye page zao wamenyamaza ujue Yanga wana hali ngumu

    Kuna ukweli sana. media za bongo zinaibeba sana yanga na kuwaogopa GSM wanaivuruga yanga
  13. HELA

    Simba kwahili tumefanya uzembe

    Timu hizi zinaendeshwa kiujanja ujanja sana,ujuaji mwingiii kumbe hamna kitu.huko kwenyenyewe amekwenda kusaini mkataba wa ujanja ujanja tu
  14. HELA

    "Ni yeye 2020" Ni slogan mbovu kwa CHADEMA kuelekea Uchaguzi

    Nimekuelewa sana. Sema ile ya #NguvuYaUmma waliipatia sana
Top Bottom