Ni kweli mkuu nakujua kwa kuunga mkono CDM hata katika kipindi cha Magu alipodidimiza demokrasia, lakini kwa hili la Lema mkuu nakuomba uwe mpole tu maana huyo Lema angekua anahitaji ku solve mambo kwa busara asingeandika mambo ya chama mtandaoni hususani lile swala la Passport ya Heche.
Lile...
Ukipata mwanamke wa kukunyenyekea, kukuheshimu, kukuhudumia zile huduma basic ya home na mtiifu, aisee usimuache huyo Muzee wangu utanikumbuka ukifikisha miaka 60
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.