Recent content by fullcup

  1. fullcup

    Kuwa makini na hizi kampuni zifuatazo za kubeti maana ni matapeli

    Kampuni zangu za kubet Bet pawa , sport pesa na m bet
  2. fullcup

    Huyu Mayele ndio mnamwita straika jini?

    Njoo uedit hujachelewa bado
  3. fullcup

    Huyu Mayele ndio mnamwita straika jini?

    Kaka njooo ufute uzi huku hujachelewa bado
  4. fullcup

    Utumishi, chunguzeni Interviews za UDOM

    Hata mkiitwa wote usaili, watakaopita kwenye written ni hao waliopigiwa simu, wengine mtakadiriwa alama chini ya 50 na huna Cha kuwafanya
  5. fullcup

    Simba nawasifu kwa kujua kutunza siri

    Kati ya Zoran na Simba nani alimtema mwenzake? Kuwa muwazi maana Simba walipoona taarifa ya Zoran kupata timu itatoka wakaona wao watangulie Ili ionekane katemwa. Kuhusu Mgunda walikua kwenye mkanganyiko namna ya kutoa taarifa lakini licha ya kutoa taarifa pia mkanganyiko unaendelea
  6. fullcup

    Asante Serikali kwa kuliona tatizo pale TFF

    Mwakinyo aliongopa Sasa itamghalimu maana uchunguzi utafanyika Ili kubaini Kama kweli kiatu kilifanya ashindwe katika pambano
  7. fullcup

    Serikali isitishe kujenga Dodoma kwanza

    Serikali ya awamu hii, wenye shida ni wale aliowaita wanyonge. Matajiri hata kilo ya unga ikiwa ten wanauhakika wakula na kusaza.
  8. fullcup

    Inaonekana huko Pangani kuna uchawi mkali sana

    Mshana Jr njoo ufafanue huku
  9. fullcup

    Uzi wa sehemu za gharama nafuu kulala kwa wanaokwenda kwenye saili Dodoma

    Usaili nafanyia UDOM lakini nimeingia usiku hivyo + ugeni nikaona isiwe kesi niende asubuhi
  10. fullcup

    Uzi wa sehemu za gharama nafuu kulala kwa wanaokwenda kwenye saili Dodoma

    Room zinasumbua maeneo ya karibu Nimepata makole guest 20,000.
  11. fullcup

    Nimeitwa usaili tarehe 05, Nina mashaka na yafuatayo.

    Makosa yakuandishi, nilimaanisha nikatolewe kwenye usaili ila Tecno ikaandika nikaolewe
  12. fullcup

    Nimeitwa usaili tarehe 05, Nina mashaka na yafuatayo.

    Nashukuru Sana ngoja niandae mabegi
  13. fullcup

    Nimeitwa usaili tarehe 05, Nina mashaka na yafuatayo.

    Nimeona kwenye Uzi wanasema hiyo deed poll inachukua siku tatu sijui mpaka kwahuyo msajili na usaili juma tatu. Au ni process fupi tu kuiandaa hiyo deed poll
Top Bottom