Recent content by DASM

  1. D

    Nani msemaji wa elimu aliyebaki Bungeni? Naona walimu wa private wananyanyaswa sana

    Michael Kembaki. Haina haja ya know Ficha majina atajawe tuu Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
  2. D

    Nani msemaji wa elimu aliyebaki Bungeni? Naona walimu wa private wananyanyaswa sana

    Actually huyu hajiamini kabisa inawezekana yeye ndio Mwl wa hiyo shule Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
  3. D

    Nani msemaji wa elimu aliyebaki Bungeni? Naona walimu wa private wananyanyaswa sana

    Si ungemtaja huyo mbunge Humu . Sasa unaficha Ficha nini Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
  4. D

    IFM mnalazimisha kila course mfundishe hesabu!

    Hata ukisoma SUA ni lazima kuna courses ni za chuo kizima na ni lazima usome kuna courses inaitwa statistics , yellow book n.k. ni lazima kwahiyo kila chuo kuna compulsory course s Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
  5. D

    DC mteule ndugu "Mchopanga" alisoma shahada ya kwanza bila kuwa na matokeo ya kidato cha sita licha ya kuisoma kwa miaka mitatu

    Not true my friend. Hizo nchi kuna entry requirements huendi hivi hivi. India ambapo ndugu zetu wengi wakiugua wanaenda kutibiwa Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
  6. D

    Chopa Mchopanga awa mkuu wa Wilaya Rorya

    Hata uraiani pia kuna watu wazur. Si tuu Hukwo Acha vijana wale shavu Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
  7. D

    Mpenzi wangu anataka nimuhudumie kama mke wangu

    Ukipenda boga penda na ua lake Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
  8. D

    Kama tumefikia hatua ya kuachia watuhumiwa kwa sababu za kisiasa, Taifa letu linaelekea pabaya sana

    Wale hawakufungwa kwasababu ni mashehe walifungwa Kwa shutuma na madhambi waliyokuwepo wanayafanya. Kwahiyo shehe akiua asifingwe au shehe akibaka asihukumiwe Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
  9. D

    Masheikh wa Uamsho wafutiwa kesi, warejea uraiani

    Katika maongezi Yao wanasema wameachiwa Ila wakikosea mda wotewote wanaweza kurudishwa rumande tena. Sahizi itawabidi kukaa mbali na media Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
  10. D

    Sheikh Farid: Tunashukuru tumeachiwa ni mwanzo mwema wa Rais Mwinyi na Samia

    JIWE hakuwepo Madarakani wakati hawa mashehe wa ugaidi wanashikiliwa. Acha uzushi. JIWE hahusiki na hawa watu usimkandie kwasababu alikuepo ni mkristo ukawasahau Kikwete na shein wote waislamu ndio walikuepo Madarakani akati wanashikiliwa hao magaidi Sent from my CPH1937 using JamiiForums...
  11. D

    Ajira za ualimu: serikali ije na majibu ya kueleweka juu ya walimu wangapi wa shahada 'degree' iliowaajiri

    Hata Kikwete alianza kuajiri Kwa timing. Aliajiri Sana miaka ya 2010 2012 na 2014. Hii ni miaka Kikwete aliajiri zaidi lakini tukumbuke hata Kikwete angeemdelea kuepo Madarakani asingeweza kuendelea kuajiri idadi kubwa ya watu kama unavyofikria. Kwamba graduates wote waajiriwe na serikali
  12. D

    Majiji 5 kwa Uzuri Tanzania

    Tanga ya hovyo imejaa magofu ya mkoloni mpaka Leo Tanga inpitwa na Morogoro au Iringa Kwa Uzuri
  13. D

    Majiji 5 kwa Uzuri Tanzania

    Shida ya jiji la mbeya halipendezi katikati ya mjini nyumba zimejengwa Kwa tofali mbichi halafu hazijapigwa plasta. Katika miji mingi niliyotembea Tanzania mbeya ndio jiji pekee tatikati ya mji nyumba zimejengwa Kwa tope
Top Bottom