Hamsemi madhaifu ya kocha, tena muuwa ache, kafungwa italy itakuwa tz. Hamuoni km tunasonga mbele.??? Kufunwa ni matokeo!!!!!!! Eeeeeehhhhh.we mwanao akitoka shule, kila siku kapata biyee biyee biyee , utatathmin vipi kiwango cha elimu ya mwanao?
Huna akili wewe, ccm inakujaje hapo. Kila mtu ana starehe yake, ndio mana wengine tunatoka kuangalia game now , wewe cc tumefurahi vjana walivyopambana , unatuletea tena siasa hapa ? Boya wewe kumm Nma
Magufuli katufanya wote tupate raha. Wewe unaeona 10000 ndogo, nyie ndio mlikuwa mnahonga hadi ss maskini tulipata shida kupata watoto wazuri. Ukitongoza demu anakuuliza unafanya kazi gani? .Ila kwa sasa 🤣🤣🤣🤣🤣🤣. Hapa kazi mtaji mashine , ukimkuna vizuri hata yeye anafunguka ili asikupoteze...
Mungu azidi kukusimamia na hujawahi yumbishwa na jambo lolote, Kiongozi anachaguliwa na Mungu. Pumzika kusanya nguvu kwanza walikuwa wanakuchosha . Fanya mazoezi pumzika mapambano bado yanaendelea,Umri unaruhusu, vijana tupo nyuma yako. Maisha yanapita,kulala njaa siku moja sio kufeli...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.