Baraza la viongozi wastaafu wa CCM

Baraza la viongozi wastaafu wa CCM

stinger_bug

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2019
Posts
856
Reaction score
1,716
1154180

Mwenyekiti mstaafu wa CCM, Rais Jakaya Kikwete ana Makamu wake (Zanzibar)
Dk. Ali Moahammed Shein wakiwa katika picha ya pamoja na wajumbe wa
Baraza la ushauri la viongozi wastaafu wa CCM, walipokuwa wanazindua baraza hilo mjini Dodoma (24/08/2013)
Kushoto ni aliyekuwa Waziri Mkuu wa Tanzania Mizengo Pinda na kulia ni aliyekuwa
katibu mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana.

NITASHANGAA SANA KAMA KINANA NA MAKAMBA WANATAKA HAWA WAZEE WAKAMJADILI MHUNI MMOJA ALIYEJIPA CHEO CHA UANAHARAKATI ANAYEITWA MUSIBA.

IT IS NEVER GOING TO HAPPEN, LABDA WAWE WAMETUMWA NA HAO WAZEE WAPATE SABABU YA KUMPIGA PINI JIWE.
 
In fact sio kumjadili musiba ni kumjadili anae mvimbisha kichwa na kuona ni namba gani watamdhibiti. Tatizo naloliona humo kuna walio kwenye mfereji wa bwana yule ukimsema vibaya tu imekula kwako
 
Halitakuwa jambo baya ukirudi nyuma kidogo ukausome ule "Waraka" walioutoa. Inaelekea hukuusoma vizuri na kuuelewa.

Lakini kama uliuelewa kama wengine walivyouelewa, utakuwa kundi moja na hao waliouandika kwa kutotaka kuelekeza moja kwa moja lawama zinazolalamikiwa kwa mhusika mwenyewe.

CCM imejaa unafiki mwingi. Hili ndilo tatizo. Hakuna anayeweza kusimama na kuusema ukweli ulivyo moja kwa moja. Tabia hii hii imeenezwa sasa kila mahali katika jamii yetu. Imekuwa shida sana.

Hawa waliotoa 'waraka' wao waache kupindapinda wakati wanaona mambo yanaharibika.
Wanajua wazi, hao wazee nao uwezo wao kudhibiti ni mdogo sana. Jini limekwishatolewa kwenye chupa, sasa ni kupambana nalo moja kwa moja sio kurembaremba tena. Litawala liwamalize.

Njia sahihi ni kuwaendea wananchi sasa. Hawa watu wawili wana uzoefu mkubwa wa kushughulika na wananchi moja kwa moja. Hizi gheresha za kuwaendea wazee wastaafu sana sana zitaishia kufunika na kulipa Jini muda lizidi kujiimarisha zaidi.
Mwinyi hana lolote analoweza kulifanya. Mwinyi si Nyerere. Mkapa na Kikwete hawawezi chochote mbele ya Jini na hawana ushawishi mkubwa kwa wananchi kwa sababu ni sehemu ya kupatikana kwa Jini.
 
View attachment 1154180
Mwenyekiti mstaafu wa CCM, Rais Jakaya Kikwete ana Makamu wake (Zanzibar)
Dk. Ali Moahammed Shein wakiwa katika picha ya pamoja na wajumbe wa
Baraza la ushauri la viongozi wastaafu wa CCM, walipokuwa wanazindua baraza hilo mjini Dodoma (24/08/2013)
Kushoto ni aliyekuwa Waziri Mkuu wa Tanzania Mizengo Pinda na kulia ni aliyekuwa
katibu mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana.

NITASHANGAA SANA KAMA KINANA NA MAKAMBA WANATAKA HAWA WAZEE WAKAMJADILI MHUNI MMOJA ALIYEJIPA CHEO CHA UANAHARAKATI ANAYEITWA MUSIBA.

IT IS NEVER GOING TO HAPPEN, LABDA WAWE WAMETUMWA NA HAO WAZEE WAPATE SABABU YA KUMPIGA PINI JIWE.
Mnhhhh hawa wazee wakikuweka kati hutoki
 
Aisee musiba kapata umaarufu mkubwa sana, yaani akajadiliwe na watu waliopendekeza jina la JPM, yaani musiba badala ya kukemewa tu na kuhojiwa na polisi sasa anasubiri kuhojiwa na wazee wastaafu, hiki ni kioja kikubwa
 
Tatizo la wazee wetu kutupilia mbali mchakato wa katiba mpya hayo ya Msiba yatatokea sana.You can not remain hot and cold at the same time still you want to maintain credibility. Tatizo la ku maintain status quo ,kulinda mfumo wa chama kimoja kwa nguvu zote zile kutasababisha matatizo makubwa .Huko tulishatoka kwa nini tunatupilia mbali mfumo wa demokrasia?uliachwa na baba wetu wa taifa Mwalimu Nyerere?
 
Watamjadili na watakutana na Raisi. Watazungumzia mengi , yakiwamo :
1. Watu kutekwa na kupotea.
2. Mauwaji
3. Mwenendo wa serekali.
4. Ubaguzi wa kikabila ,kikanda na kidini.
5. Watu wanaofungwa bila mdhamana na kesi za kubabinkwa.
Nk
 
Watamjadili na watakutana na Raisi. Watazungumzia mengi , yakiwamo :
1. Watu kutekwa na kupotea.
2. Mauwaji
3. Mwenendo wa serekali.
4. Ubaguzi wa kikabila ,kikanda na kidini.
5. Watu wanaofungwa bila mdhamana na kesi za kubabinkwa.
Nk
Ashtakiwe Musiba ahojiwe mwenyekiti? Siyo rahisi. Japo wameonyesha kukosa imani na chama mpaka kesi ya mhuni musiba iende kwa wazee wastaafu wa ngazi za juu kabisa.
 
Mnhhhh hawa wazee wakikuweka kati hutoki

Mkuu uwekwe kati na wazee usitoke!! basi ww utakuwa ni mlemavu. Ukishazeeka unaishi kwa hisani. Huna ubavu wa kumuweka mtu yoyote kati. Kibaya zaidi hao wazee hata wakiacha laana haimpati mtu maana hata wao ni wachafu. Hapo mtu anayeweza kuongea bila woga ni Karume tu, hao wengine wote wakiongea chochote wataishia jela.
 
In fact sio kumjadili musiba ni kumjadili anae mvimbisha kichwa na kuona ni namba gani watamdhibiti. Tatizo naloliona humo kuna walio kwenye mfereji wa bwana yule ukimsema vibaya tu imekula kwako
In fact kwa sasa kwenye kundi la hao wazee hakuna wa kuweza kumuwajibisha si Musiba wala bwana yule.

Those fellas are toothless.
 
Back
Top Bottom