Recent content by Black jew

  1. B

    Kuridhishwa/ kutoridhishwa kwenye mapenzi na kupewa hela, kipi humpa kinyongo mwanamke?

    Waungwana, Najiuliza kati ya hawa mwanamke yupi huwa na kinyongo sana yaani, yule ambaye amekuja uka duu nae hakuridhishwa lakini ukamapa hela au ambaye amekuja ukamduu lakini ukamridhisha lakini hukumpa hela. Nawasilisha.
  2. B

    Huyu Mtangazaji wa michezo wa Clouds tv na fm huku kuongea kwa kubana pua ni maumbile au mapozi tu?

    Kuna mtu mtu atakua ame hack acount ya getamycin mana hii sio yeye , with all due respect GETA wew ni legend hum so hiz mada za kigrobal news tuachie sisi amature.
  3. B

    Hivi kati ya nyama ya bata na kuku ipi tamu?

    Nimekaa waungwan nkasema mnisaidie kat ya hao ndeg wawili ni yupi kati yao nyama yake inashikia hatamu kwa utamu???
  4. B

    Rais angepata taarifa ya kura ya UN kuhusu Jerusalem,angemuunga mkono Trump. Ujuaji wa Wizara ndio umetuponza

    Yaan ile kura wala haina mashiko kwan ni kama vile kujifurahisha nafsi zenu kwan misaada itakuja kama kawa kwan wamarekan wanakauli yao wanasema. If we do something and came to realise that its wrong to the majority we will contineu to do it until the whole world see that we were right. So...
  5. B

    Nyanda za juu kusin khaa!!! tunaharib majina..

    Wakuu kama kuna kanda hatujuii kuita majina basi sisi wa mbali na bahar tunaongoza mfano Henry tunaita henure Cliff tunaita kilifu Frank - furee au furankii Mengine mtanisaidiaa
  6. B

    Natafuta movie ya kivita inayozungumzia vita ya Vietnam au ya vita kuu ya dunia ambayo haimpendelei Marekani

    We were solders kit usikipimie hichooo na hata director hakufanya upendeleooo.
  7. B

    Zama zimebadilika kuhusu watoto wetu

    Jamani naona kama hizi zama za sasa zimebadilika na sio tena zile za kusema kuwa ukimpa mtoto hela ya kula shule inamaanisha kuwa atakuwa mwizi. Maana leo nimepita shule moja ya msingi nikaona mtoto mmoja kashika sahani ya muhogo huku kundi la watoto kama saba wanamuomba awape vipande. Maono...
  8. B

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    Wanasingizia vifaa vimealibika ila mvua Ilikuwa chache mwaka jana ikasababisha akiba ya maji katka mabwawa ikawa chache ndo mana wazir kasema kuwa marekebisho ya vifaa yatakamilika mwez december tareh 20 ukweli ni kuwa ,kwana wanategemea muda huo nyanda za juu kusin mvua huwa inakuwa imechangNya...
  9. B

    Naweza kutumia youtube kosoma PCM,PGM,PCB ya A-level bila kwenda shule wala tuition na nikafaulu mitihani?

    tembelea khan academy ni sehem sahih saana kwa wanafunz na walim wanao taka kujifunzaa
  10. B

    Mbinu mpya za kuingiza katika joto la chumba cha kulala

    Bila shaka ghamogh ametumia kiswahili cha turkana mana nimesoma mara tano na bado sijapata kitu.
  11. B

    Tusipoamua sasa basi tutaendelea kuchelewa.

    Moja nadhani imefika muda tuamue kua ipi itakuwa lugha ya kufundishia kuanzia awali mpaka vyuo vikuuu kama ni english au kiswahili. Juzi kati hapa mjin mbeya kulikuwa na mchucho katika shule ya msingi mkapa ambayo ni shule ya serikali ilainatumia mitaala ya kingereza . Kulikuwa na watoto zaid...
  12. B

    Dawa ya mchepuko ni kuichafua tu!

    Nimependa ulivinikosoa inaonesha ni jinsi gan thread imekugusa na ukaisoma mpaka mwisho na ukagundua kuwa aliesimulia ni mwanamme. Ila jifunze ili kuna mwingine akiisoma atajifunza kitu.ELIMIKA. please acha kupanik haya ndo maisha na siku ndo ishapita hii. Tehh teh
  13. B

    Dawa ya mchepuko ni kuichafua tu!

    Leo narudi kibaruani ile nafika nikaingia ndani, mke wangu kanikaribisha kanipokea maliboro. Baada ya dakika kumi nasikia paaaa mara tena paaaa! Ikabidi nitoke nje namuona mpangaji mwenzangu anatoka kichapo kwa mdada full tandam imetitia utadhani imebeba kabeji. Yanu inachezee vitasa huku jamaa...
  14. B

    Dhana ya uhanithi na kukatika kwa kitovu.

    Toka nimepata akili kuna dhana tumejengewa kuwa mtoto akizaliwa ususani wa kiume ,basi shart mzazi mwangaloe kwa makin na kuwa kitovu kikikatika kisidondokee kweny uchochoro wa uboo. Tafadhali naomba majib ya kiitalaam yaan kibailogia kitov kukatika kuna WiFi ipi anyopelekea mashine isifanye...
Top Bottom