Recent content by Blac kid

  1. B

    Yanga yatangaza viingilio dhidi ya Al Hilal tar 8 October

    Tofauti ipo la Sudan linachomoza kaskazini then linazama magharibi
  2. B

    Ni suala la Muda tu

    Andunje Putin huko mavi yanagonga boksa.
  3. B

    Tundu Lissu atakuja kuwa Rais wa nchi hii

    Ngoja nije nikutekenye
  4. B

    Tundu Lissu atakuja kuwa Rais wa nchi hii

    Mpaka dakika hii tunavyo zungumza, lissu ni rais wa mabaga fresh pale manzese.
  5. B

    Hapa ndio Mwanga Kaskazini mkoani Kigoma

    R Tuwekee na msikiti wa wakristo
  6. B

    Kwanini tumekubali ziwa la Kanda ya Ziwa kupewa jina na Malkia Victoria wa Uingereza?

    Nyanza ni neno la kisukuma lenye maana ya ziwa, hata lake Tanganyika kwa kisukuma tunaita nyanza pia.
  7. B

    Rostam Aziz ana pesa, ni tajiri namba 1 Bongo, tuache wivu

    Yule mwarab mwacheni tu, Rostam ni rosti tamu sana.
  8. B

    Kaswende na Gono noma

    Siku izi inaambatana na ganzi, shida ipo baada ya nusu saa utatembea kwa maumivu.
  9. B

    Wanajeshi wa Urusi watimua mbio na kutelekeza mtambo wao

    Asa kwanini hatangazi anasuburi mpaka iwe nini ndo atangaze vita kamili?
  10. B

    Tuorodheshe wasaliti ambao "NJAA" zao zilibadiri misimamo yao baada ya kupata "ulaji" wakati wa 2015-2020

    Yaani asali tunazolambishwa imebidi nikachekee chooni we endelea kupaukiana hapo ufipa tuache tujilambie miasali ya kutosha hapa Lumumba.
  11. B

    Mbowe ameishiwa hoja, ameamua kutumia misiba kisiasa. Hana mvuto tena

    Mbowe kama kidumu cha asali tulichokupa kimeisha leta pipa tukumiminie asali nyingi, hizi chokochoko za kuamsha waliolala, muda c mrefu tunaenda kukusukia kesi ya mchongo ambayo huwezi chomoka, kama unataka kuozea jela we endelea na hizo pigo, tuache tulambe asali bila bugudha.
  12. B

    Mke wangu anasumbuliwa na chunusi za uso

    Apige miezi 4 tena aisindikize na doxy, baada ya dozi hatakuja kutokewa na chunusi maishani mwake.
  13. B

    Nchi yetu kwasasa haina kitisho chochote, kwa nini Lissu hataki kurudi?

    Asali anayolambishwa na wazungu bongo hamuwezi kumpa, kwann aache asali na maziwa aje ateseke na wachawi wa bongo msio na jema.
  14. B

    Siku hizi ukitembea na mwanamke zikapita siku mbili mwanaume hujaona chochote kwenye uume unamshukuru Mungu

    Atokee mtaalam awatofautishie gono na u.t.i kwa uelewa wng ule usaha unaochafua boxer ule sio uti ni gono.
  15. B

    Waziri Bashe sasa ndiyo ananza kuifahamu wizara yake

    Hata mkifunga mipaka bei hatushushi yaani nyie mshatuona wakulima wasenge sana, sie tuteseke mashambani tukivuna mtuchagulie pakuuza.
Top Bottom