Recent content by Babafetty

  1. Babafetty

    Watanzania mbona hii hamuipigii kelele, lakini kwa Kenya mnang'aka hadi mnatia huruma

    yan muda unavyozidi kwenda nazid kuwapuuza wakenya (poor rating). hv kwel nyie mnatumia Amerika km indicator ya kufanikiwa vita vya Corona...! be serious, take a data of how many Kenyan wanaweza enda America na kutumia fulsa hyo ya kutopimwa Corona wakat wa visa. Achen kutegemea mabepari kwa...
  2. Babafetty

    Rais Uhuru Kenyatta: Wakenya hawapaswi kujilinganisha na mataifa yanayoficha taarifa za COVID-19

    Mi namuelewa Mhe. Kenyatta, kapanic flan hivi. kachukua hatua alizoshauriwa na wataalam wake km kufunga mipaka, lockdown, kufunga shule na kuchukua mkopo kwa mabeparu ili tu atokomeze corona, ila mwisho hajapata matokeo chanya. Ss akisikia wapiga kura wanataka achukue hatua km za Tz lazma awe...
  3. Babafetty

    Tanzania should be kicked out of EAC

    Katika vita yoyote hukosi wasaliti km ww.
  4. Babafetty

    Uzito wa ndege

    Samahan, Unataka kununua ndege au umekosea, Hiz specification hazitakusaidia, we lipa kanauli kako, beba kabegi kako ka adidas panda uende, haya mengne ni mbwembwe tu[emoji125][emoji125][emoji125]
  5. Babafetty

    Tanzania ni nchi ya hovyo

    Ha ha ha, Kwa hyo umefikiria mpk mwisho, ndo ukaamua kuja na hii[emoji1][emoji1][emoji1], Hivi umeenza linj kuwa mjinga hv. Njoo na idea positive, kulalamika tuuu kila siku.
  6. Babafetty

    Nimemeza kipande cha toothstick kwa bahati mbaya, nini madhara yake.

    Kuwa serious, Nna tatzo af unaleta masihara..
  7. Babafetty

    Nimemeza kipande cha toothstick kwa bahati mbaya, nini madhara yake.

    Habari wanajamvi, Leo baada ya kula chakula cha mchana, nlichukua toothstick na kukikata kipande kikubwa kias na kusafisha meno kwa kutoa mabaki ya chakula yaliyojishikiza kati ya jino na jino, Nkiwa na wadau napiga story, nliomba maji ya kunywa huku stoothstick ikiwa mdomoni, Sielewi ikawaje...
  8. Babafetty

    Maswali tata kuhusu utekwaji na upatikanaji wa Mohamed Dewji MO

    ni uzi mbovu kwa siku ya leo, came with facts plz. how sure wali relax ?, unajua walifikia hatua gan ktk kufuatilia issue ya Mo..? Jaman watz mnalalamika sanaa, afu mnajifanya mnajua kiiila kitu, kuanzia upelelezi, kuendesha ndege, mpk kwenda mwezini. emh acheni vyombo vifanye kazi yake nyie...
  9. Babafetty

    Wanaume wa Dar tukutane hapa...

    tuombe radhi aisee, huku si kutukanana aisee
  10. Babafetty

    Wanaume wa Dar tukutane hapa...

    Ila pamoja na ulegelege wetu ndo tunawafundisha ujanja na ukakamavu, mkija na mamisuli yenu, tunawaingiza mjin, mnalia wiki nzima afu tunawakopesha nauli ya kurud kijijin kwen.
  11. Babafetty

    Wanaume wa Dar tukutane hapa...

    tatzo kwa ss wapo shamba wanapalilia, nadhan wataona comment yako usiku wakikaa sehem yenye mtandao.
  12. Babafetty

    Wanaume wa Dar tukutane hapa...

    kwan wa mikoani wangefanya nn, mbele ya bastola zaidi kulala chini km ss
  13. Babafetty

    Wanaume wa Dar tukutane hapa...

    Kume kuwa na katabia kuwa wanaume wa Dar ni wazembe, watoto wa mama, mara wengi kama hatujui majukumu ya kiume. Ila nataka kuwadhibitishia wanaume wa Dar ndo tunaongoza kwa kuchakarika na Maisha, kukubalika na warembo tokana na ustarabu wetu na uungwana. Hivi ni mwanaume gani anavaa kwa...
  14. Babafetty

    Kutekwa kwa Mohammed Dewji: Ni uharamia wa kimataifa?

    yan umentia aibu kwel, hv bado unaamini kisa mzungu, ndo hawezi kuiba..? navyo vijizi
Top Bottom