Recent content by Avriel

  1. Avriel

    JamiiForums Tanzania Ufugaji wa Samaki ni Fursa ya Kuimarisha Uchumi Wako

    Samaki wangu wamedumaa, tumepata changamoto ya ukame sana kwenye ukanda wetu mvua zimechelewa, naomba ushauri niwalishe nini angalau kuwaboost kidogo. Asante
  2. Avriel

    JamiiForums Tanzania Kwanini Tanzania tumeng'ang'ania uchumi wa frame za maduka? Mbona hata ufugaji unalipa?

    Wakati mwingine mazingira yanacchangia, ufugaji unahitaji eneo la kufugia, Sasa huyu kijana kama amepanga mjini na hana plot huko mjini, ni changamoto sana kufuga.
  3. Avriel

    JamiiForums Tanzania KERO Tatizo la umeme limekuwa sugu lisilo na dawa Nungwi, Zanzibar kwa miaka kadhaa

    ZECO wanailipa TANESCO LAKINI au wanataka umeme tu kulipia hakunaga?
  4. Avriel

    JamiiForums Tanzania KERO Zanzibar yalia: kukatika kwa umeme kwa muda mrefu Nungwi na kiwengwa, hadi lini?

    Walipe madeni ya TANESCO kwanza maana wanapata umeme bure gharama inalipwa Tanganyika Sasa wanatoa wapi ujasiri wa kudai umeme ambao hawataki kuulipia?
  5. Avriel

    JamiiForums Tanzania Bila Rais Samia Kuingia Madarakani Vijana wengi sana wangeacha kwenda vyuo Vikuu na wengine Wangekuwa wanaishia kidato cha 4 Tu. Tunamshukuru Mama

    Kwahiyo awamu zingine Chadema ndio waliwazuia Watanzania kusoma vyuo vikuu na Sasa CCM ya Samia inawakomboa?
  6. Avriel

    JamiiForums Tanzania Tanzanian innovator wins UN Climate Change AI for Climate Action Award 2026

    Congratulations to her!
  7. Avriel

    JamiiForums Tanzania Nirudi kuiangukia mizimu ya mababu zangu?

    Duh! Njoo PM
  8. Avriel

    JamiiForums Tanzania Hallelujah! Nchimbi Ameokoka, Bwana Asifiwe!!!?

    Tayari
  9. Avriel

    JamiiForums Tanzania Hallelujah! Nchimbi Ameokoka, Bwana Asifiwe!!!?

    Ni kweli amejiuzulu?
  10. Avriel

    JamiiForums Tanzania Japo Uchawi Upo, Wachawi Wapo na Wanaloga!, Anayeruhusu Kulogeka ni Wewe Mwenyewe!, Unaweza Kuzuia Kulogeka Kwa Imani! na Ukawa Hulogeki!.

    Kaka Pasiko kwani kisukuma kimekuwa lugha ya taifa? Ni kuloga au kuroga?
  11. Avriel

    JamiiForums Tanzania Naomba Ushauri: Mwanamke wangu ananiambia mtoto si wangu

    Kathibitishe kwa kupima DNA maana grounds Unazo kwakuwa mama wa mtoto amesema sio wako. Fuata taratibu za kupima uweze kujiridhisha.
Back
Top Bottom