Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hamjambo wana FJ wote? Poleni kwa Msiba wa ndugu yetu Elvis Musiba, na pia nawatakia uchaguzi upite salama. Ndimi, Mgeni wenu hapa, Mwanamageuko
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nimeingia kwenye jamii forum kwenye kipindi kitamu ambapo CCM inagalagazwa kama mbayuwayu.........washikaji wamemwachia JK limfie mkononi? Anyway' Hongera sana Chadema, mmeonyesha njia,mkawakabe...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Jamani uchaguzi ndio huooooooooooooooo unaelekea ukingoni sasa tuangalie je mabadiliko mjengoni yatakuwepo?
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Hi kwenu nyote mnaoendelea kupambana kwa ajili ya Nchi yetu, thanks for resisting a temptation to be silent, thanks for supporting men and women of reason, I just want you to know kwamba...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Hi All, A new member in the room. With half-full mawazo pocket to share and half-full pocket to fill. Thank you. Freely Thinking
0 Reactions
3 Replies
894 Views
Napenda kuwashukuru wana jamii kunikaribisha kwenye jumuiya hii iliyo makini, pia nikiwa Kijana ninayependelea Kufatilia na kutafiti mambo ya Kisiasa,kiuchumi na Burudani nitumie fursa hii...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Kwa kawaida mgeni ukifika ugenini unapiga hodi ukisubiri kukaribishwa. Nawasalimu wana JF wote popote mlipo. Mgeni nimewasili.
0 Reactions
6 Replies
1K Views
jamii hoyeee...!!jamii hoyee...!!asanteni sana.
0 Reactions
1 Replies
907 Views
Naanza kwa kuwapongeza wale wooooooooooote wenye mapenzi mema na nchi yetu ambao wako tayari kwa mabadiliko hiyo kesho. PEEEEEEEEEEEEEOPLE'S POWER.naombeni kesho tumfungashie KIWETE,oh...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
jamani wenye nyumba mpooo? mwenzenu ni mgeni kwenye kijiji hiki naomba mnipokee, mwenyekiti wa kijiji ndugu comrade invisible ameniambia nakaribishwa kijijini nanyi wanakijiji wenzangu naomba...
0 Reactions
3 Replies
960 Views
Hi, My name is Cathy Duncan and i am working for multinational organization for past 6 years. Hello to all fellow members and i hope i will have a great time with you guys. Regards Cathy...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Kama utamaduni wetu ulivyo, ukiingia ugenini niwajibu kubisha hodi. Nimejiunga leo naomba ushirikiano wenu.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
people ndo nimejiunga leo trh 28 october, nawapenda sana,am lauti living at tegeta.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Mimi ni mwanachama mpya naingia, naomba mnipokee kwenye ulimwengu huu , uliojaa amani, utashi ,hekima na busra tele, kwa watu makini na wenye kujua nini wanachotakiwa kukifanya, God bless jamii...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hi, My name is Cathy Duncan and i am working for multinational organization for past 6 years. Hello to all fellow members and i hope i will have a great time with you guys. Regards Cathy...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Naingia barazani, kusikiliza hekima........! Nipeni japo kigoda nami niweze dodosa....!:cool:
0 Reactions
4 Replies
875 Views
Hello to all members of jamiiforums. Greetings to you all!
0 Reactions
1 Replies
877 Views
Nilikuwa mwanachama mkongwe wa JF guests. Leo nimejiunga rasmi na jukwaa hili la Great Thinkers. Natarajia kujifunza mengi zaidi kutoka kwenu.
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Hallo, Natumaini kupata makaribisho kutoka kwenu. Asanteni. User.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Poleni na siasa za Tanzania. Mie niko vijijini biharamulo magharibi nalima mahindi. Huku ki ukweli CHADEMA ni tishio sana labda CCM watumie pesa za ziada kuhonga hasa dakika za mwisho
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Back
Top Bottom