Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Pembe anatoa salaam na shukrani kwa kumkaribisha JF.
0 Reactions
1 Replies
808 Views
Hello wana JF, just joined the Forum. Nimepata habari nyingi nzuri an muhimu sana hapa, keep it up!!
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Kiukweli Am Glad leo kuwa member HALALI wa JF, Ni kwa muda mrefu nilikuwa naitamani nafasi hii ya kuwa mmoja wa WADAU wa jukwaa hili, nikaona kwanini NIFE na MAUMIVU yangu?Kwa hiyo 1 namshukuru...
0 Reactions
22 Replies
3K Views
Naskia ukiruka stage ni lazma utaipitia tena baadaye. Mfano ulivyokuwa mtoto kama ulitoka hatua ya kukaa, ghafla ukaanza kusimama dede basi hata kama uzeeni ni lazma utakuja kutambaa tu. Mimi...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Naomba kujitambulisha
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Hello wadau?
0 Reactions
0 Replies
755 Views
Hello wadau?
0 Reactions
0 Replies
828 Views
"For, usually and fitly, the presence of an introduction is held to imply that there is something of consequence and importance to be introduced."...Plato Fellow citizens of Athens ("home of...
0 Reactions
4 Replies
965 Views
Wana JF ,This is just to say hallow to you all, natumai nitafurahia kujiunga nanyi wote.:caked:
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Dear JF Members, Im so pleased to be in this forum and i hope we have much to share in all aspects of daily life. The way i think is that ideas make us learn more about different things in our...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Hi all, My name is Kota Kotax, I have been so impressed by Jamii forum so I have just joined as member. I am interested with political/economical threads. Thanks Kota
0 Reactions
4 Replies
978 Views
Hi
Hello the most respected active members of JF, Am Nicholaus,a new member.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Mimi ndo mgeni wenu kwa leo jamani kutoka ifakara morogoro
0 Reactions
2 Replies
882 Views
Inakuwa je pale Bongo?
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Karibu karibu hooodi jf...new fire on the block let see the jf digestive minds
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Hamjambo wana FJ wote? Poleni kwa Msiba wa ndugu yetu Elvis Musiba, na pia nawatakia uchaguzi upite salama. Ndimi, Mgeni wenu hapa, Mwanamageuko
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nimeingia kwenye jamii forum kwenye kipindi kitamu ambapo CCM inagalagazwa kama mbayuwayu.........washikaji wamemwachia JK limfie mkononi? Anyway' Hongera sana Chadema, mmeonyesha njia,mkawakabe...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Jamani uchaguzi ndio huooooooooooooooo unaelekea ukingoni sasa tuangalie je mabadiliko mjengoni yatakuwepo?
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Hi kwenu nyote mnaoendelea kupambana kwa ajili ya Nchi yetu, thanks for resisting a temptation to be silent, thanks for supporting men and women of reason, I just want you to know kwamba...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Hi All, A new member in the room. With half-full mawazo pocket to share and half-full pocket to fill. Thank you. Freely Thinking
0 Reactions
3 Replies
894 Views
Back
Top Bottom