Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Nimekuwa nikikosa uhondo kwa muda mrefu,leo hiii nimeamua na mimi niwe nachangia mada mbalimbali wakuu.
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Hi! Wana jamvi!nahitaji msaada wa mawazo yenu hivi nani mkali kati ya neyo vs chriss brown!acha mapenzi binafsi na kwa sababu zipi labda?
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Habari kwa ufupi: kama kawaida, baada ya kupokea alawanzi kama walivyoahidiwa na mtaalam wa recruitment wa kundi lao.... wazee wa kujilipua ndani ya JF aka suicide bombers wametinga tena...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
I have been an avid follower of this forum,now nimeona ni muhimu niingie kabisa jamani. So mnikaribishe!!
0 Reactions
4 Replies
824 Views
Nilijua tu utasoma hapa siku hii na saa hii. Niliyajua hayo tokea kupigwa misingi ya ulimwengu. I'm lofefm, a new MEMBER in JF. So we are together.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Wajumbe wa jamvi,nafurahi kujiunga kwenye jamii hii..naamin elimu na burudan ntapata ya kutosha.ahsanten
0 Reactions
14 Replies
1K Views
wakuu wangu nyote mlionitagulia, kwa nidhamu zote naomba mwongozo wenu pale mtakapoona nauhutaji/nitakapoomba. I really need your cooperation..................
0 Reactions
7 Replies
900 Views
Waungwana, nabisha hodi nifungulieni! niliingia humu kinyemela! najitambulisha rasmi.
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Mimi ni mshiriki mpya katika jamii kubwa hii ambayo ni darasa kuu la wanajamii ktk kuleta ufahamu kwa njia ya kuhabarishana yaliyo bayana na kweli ili kujenga jamii inayojitambua ilipo na...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Naijua JF muda mrefu japo sikuwa member, matumizi mazuri ya JF, kuelimisha, kuhamasisha, yatasaidia wengi kwa utukufu wa Mungu. Habakuki 2:14.
0 Reactions
7 Replies
981 Views
Nawasabahi na kuomba kukaribishwa pahala hapa wenyeji wangu.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Nimesikia mengi kuhusu jf. Nadhani huu ni mda wangu muafaka kujikita ktk mijadala mizito na kutoa coments zangu. Nategemea kufurahia na kujifunza mengi pia. Ahsanteni na naomba mnpokee...
1 Reactions
21 Replies
2K Views
heshima kwenu waledi naombeni namba nicheze tm ya jf hope nimepata
0 Reactions
5 Replies
873 Views
Hii JF..nimekua nikifuatilia JF kwa muda mrefu bila kuwa na akaunt. naomba kuingia kwenye jamii hii ya magreat thinkers....... Binafsi nina tatizo ambalo muda si mrefu nitaliweka jamvini munipe...
0 Reactions
16 Replies
1K Views
wandugu naomba kuongezeka rasmi kwenye forum yenu... wasifu wangu; napenda mijadala yenye kutumia akili, ila nachukia sana michango ya wanaotumia ri-bu-sa-ma
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Salaam waungwana,sijasita kupiga hodi nakuwajulia hali wenyeji wa mji huu!!naomba kuingia na viatu kujumuika na wakongwe ndani ya familia hii kuubwa!!
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Jamaniiiiii eeeh haba na haba hujaza kibaba na ukifika ugenini sharti ujitambulishe.....mime mwenzenu ndio kama hivyo.....naomba jamaniiii.....mi ni mwanaume haaaaswaaaa tena wa...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
nawashukuru wana jamii forum kwa kunipokea na kunikaribisha. nawatakieni amani!.
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Napenda kujiunga nanyi ili napate maujanjaz..!
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Hodi JF, naomba kuingia nami nichangie.
0 Reactions
19 Replies
1K Views
Back
Top Bottom