Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Helo wana Jf, khabari zenyu bhaana..! It's me ur boy, nimechoka kuchungulia sasa nimeamua kubisha hodii..
0 Reactions
5 Replies
998 Views
Bil
Niaje wana JF mi mwanachama mpya naomba mnikaribishe jamani ni kichwa kipya toka Tz.
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hey leds and gentlemen i greet u in the name of jamii forum as platform 4every counscious person 2air his/her views and am so interested to join plz may we be togather 2bring +ve changes in our...
0 Reactions
13 Replies
1K Views
hi i hope fine
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Nawasalimu wote!!! Nimekuwa mtumiaji wa muda mrefu wa JF kwa miaka mitatu sasa.JF imekuwa chanzo muhimu cha habari kwangu!!! Kwa uamuzi na ridhaa yangu mwenyewe nimeamua kujiunga ili kupata...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Wanajamii wazima na mimi leo nimejiunga baada ya kuchungulia kwa muda mrefu natumaini tutasadiana katika mchango ya kujenga Taifa
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Jamani natumia simu nashindwa kupost comments
0 Reactions
5 Replies
962 Views
Jamvini naomba kukaribishwa jama!!!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Wandugu nabadili Avatar kutoka Na natumia rasmi Avatar ifuatayo hapa chini Hii ni kutokana na mgongano wa Avatar katika Post ifuatayo...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Jamani it feels so great to be a member of this forum...
0 Reactions
47 Replies
4K Views
Nifuraha iliyoje kuingia humu jamvini!daima pamoja nimekuja nami niwe mwanajamvi!kwa wenyeji naomba nipokeeni si unajua kuku mgeni eeh hakosi kamba mguuni eeh!
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Am here to share with jf.lets get started
0 Reactions
5 Replies
924 Views
habari zenu humu ndani. Wahasibu wenzangu mpoooooooooo.... !!!
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Kijiti kimoja hakivunji chawa,hivyo nimekuja ungana nanyi wana fj wenzangu ili tuweze weka mambo sawa,,,,ni hayo tu.
0 Reactions
5 Replies
928 Views
jamani mimi sijielewi napenda nn kwenye mapenzi nahitaji wajuzi wanijuze ukizingatia mie mgeni humu ndani.. karibuni wenyeji mgeni nipone..
0 Reactions
7 Replies
1K Views
am happy to be the part of this community..kindly accept my presence here....
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Kwa jina naitwa Ufudu mtoto wa panga la shaba,sijaoa nafurahi kujumuika nanyi leo hii.Naomba kujua majukwaa yenye msisimko nianze kuyapitia.
0 Reactions
11 Replies
2K Views
I am a new member, hope will fit in the room!! Jambo wootee???
0 Reactions
8 Replies
992 Views
hi,
Nimefika nyumbani,am happy kufika hapa!
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Hi!wana jf! Najitua pwaa kwenye jamvi lenu hivyo naomba sana mnipokee,wala msihofu sijatumwa na sirikali miee!
0 Reactions
7 Replies
905 Views
Back
Top Bottom